A profile [Tiếng Việt][Hoàn thành]

Umi

̶R̶̶ế̶̶t̶ ̶b̶̶é̶ ̶b̶̶ỏ̶̶n̶̶g̶
Uploader
Reaction score
4,498
Credits
321
Ai có save full cho xin cái
アプロフィール
A profile
<AKABEiSOFT>
<mixed up(ミクストアップ)>
You must have at least 0 post(s) to view content

argetlam7420

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho em hỏi là xong route rizu rồi chuyển qua các route khác thế nào ạ, chơi route rizu đến đoạn chúng nó nắm tay+ nhạc phim là tưởng hết exit luôn -_- lên đây mới hay còn mấy route -_- thấy các tùy chọn ít quá con nghĩ tác giả cho miku vào tung hỏa mù -_-

argetlam7420

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Ad e cài font + patch mà vẫn ra JP nhờ ad giúp ạ
Bạn cài đặt patch vào thư mục cài game ấy nhá, nếu báo lỗi ko cài dc thì bạn thử cài lại game vào ổ khác ổ C vd: ổ D rồi cài patch vào, mình đã bị thế này r tự mò dc

argetlam7420

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Nay mới có dịp ngốn xong, ở route Miou chỉ có 1 ending thôi mà ông nào đào đâu ra đc 2 cái kể cũng tài :154:
Tiếc ko có route Kaine dù gì thì hắn 1 nửa vẫn là gái hẳn là sẽ thú vị hơn cái mô típ kuudere của Miku nhiều, vả lại tên trans mấy phân đoạn Kaine điên tiết kiếm bọn khóa dưới đọc nhộn phết:75:
Route miou choice cuối tin tưởng hay nghi ngờ miou ấy bác chọn nghi ngờ là vào bad end ngay :) công nhận tâm lý miou lúc đầu hơi khó hiểu nhất là đoạn trên sân thượng thấy hơi ghê+ điên -_- đỉnh cao là đoạn em té ngửa ra vì bị tác giả troll kaine gặp mẹ miou -_- may mà vẫn good end truyện hay thật