Akatsuki no Goei - Trinity Complete Edition [Tiếng Việt][Complete Patch (Final 1)]

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100
Btw, cái patch đó cài dc bản Trinity á =))

SakakiYumiko

Member
Reaction score
15
Credits
0
Spam? do mình gắt quá hay là khó chịu trước mấy kiểu post vớ vẩn này :D???
Gắt quá man -_- biết là Vietsub ra game dễ chơi hơn mà mình thì nhát đọc tiếng việt thích đọc tiếng anh hơn, từ bản Jap có nhóm dịch ra đc bản Viet rồi thì h mình hỏi xem có ai đã dịch game này ra bản Eng chưa thôi chứ có gì đâu mà gọi là spam :mohoi:

SakakiYumiko

Member
Reaction score
15
Credits
0
1 thằng muốn xin patch eng (trong khi eng dịch còn chưa đến đâu) nhưng không đi tìm mà cứ quanh quẩn bên topic patch việt thì chỉ có khả năng là chê nhóm dịch dở :)) vote ban :108:
Chẳng ai đi chê nhóm dịch dở hay không được cả, mình chỉ thích đọc tiếng Anh vậy thôi, có nhóm dịch ra được Viet thì cũng có nhóm họ bắt tay vào làm bản Eng, mình ko biết hỏi ở đâu thì vào đây hỏi thôi chứ sao phải ban? Bộ không biết thì hỏi là 1 cái tội?

corosake777

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Chẳng ai đi chê nhóm dịch dở hay không được cả, mình chỉ thích đọc tiếng Anh vậy thôi, có nhóm dịch ra được Viet thì cũng có nhóm họ bắt tay vào làm bản Eng, mình ko biết hỏi ở đâu thì vào đây hỏi thôi chứ sao phải ban? Bộ không biết thì hỏi là 1 cái tội?
Tội ở đây là không biết dùng google với vndb nhé

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237
Bạn có thấy người ta rep bạn đây không?

https://hako.re/forum/showpostv4.php?p=416590&postcount=1023

Bạn hỏi, có người rep, không được một câu cảm ơn hay rep lại người ta rồi lại post 1 cái post nội dung tương tự, vậy bạn nói đây không phải spam?

Còn về cái tội của bạn là làm người khác khó chịu thế thôi, nếu đó là câu hỏi được chào đón ở đây thì đã không có người quote lại để nói bạn spam rồi.