Akatsuki no Goei - Trinity Complete Edition [Tiếng Việt][Complete Patch (Final 1)]

trymtrymtrym2

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
Re: Akatsuki no Goei - Trinity Complete Edition [Tiếng Việt][Tiếp tục - Full Patch Prequel]

Trời ơi!!!! Sao mấy cảnh Hay lại ko co sub, Eng cũng được mà. Tinh túy cả tác phẩm nó ở vài cảnh Hay đó!!
p/s ai say nắng ẻm Tsuki giống tui không??:135:

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237
Re: Akatsuki no Goei - Trinity Complete Edition [Tiếng Việt][Tiếp tục - Full Patch Prequel]

Trời ơi!!!! Sao mấy cảnh Hay lại ko co sub, Eng cũng được mà. Tinh túy cả tác phẩm nó ở vài cảnh Hay đó!!
p/s ai say nắng ẻm Tsuki giống tui không??:135:
Cảnh hay cũng chỉ ああああああああああああああ nhìn vào là hiểu mà sub làm gì :103:

Fleur de lys

Tử La Lan
Uploader
Reaction score
694
Credits
212

Vãi dick =]] Thầy có OST Akatsuki no Goei định dạng flac không ạ? Em tìm mãi mà link die cả rồi :thetham:
Hỏi thế thì chắc phần prequel thôi nhỉ ?
Mình có BD với 2 cái file .flac của 2 disk, bạn lấy không :188: ? Hay là chỉ cần các bài được cắt ra kiểu như vầy :188:
https://mega.nz/#!6thiFa4b!zx_O-ySv1CM5FzVTxSEX-BY4xGFDRMsWga-Ihz0ZQ64

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237

Hỏi thế thì chắc phần prequel thôi nhỉ ?
Mình có BD với 2 cái file .flac của 2 disk, bạn lấy không :188: ? Hay là chỉ cần các bài được cắt ra kiểu như vầy :188:
https://mega.nz/#!6thiFa4b!zx_O-ySv1CM5FzVTxSEX-BY4xGFDRMsWga-Ihz0ZQ64
Cảm ơn, đề mình tải về, đúng là mình đang cần OST của phần Prequel :55:

Reaction score
10
Credits
0

Giúp em sửa lỗi font

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100

Update: Bỗng dưng bắt dc vài acc FB VN có dùng hình ảnh của AnG
*bỗng dưng thấy vui* :sheep:

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237

^ Không nhầm thì mấy gr 18+ cũng share game này, hôm nọ mới thấy gr Sylvie - Teaching Feeling loạn cả lên vì AnG :hoho:

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100

Cho xin cái link loạn để chủ thớt có thuốc động viên tinh thần :hoho:

Orange Heart

Uploader
Reaction score
3,038
Credits
237

^ Rất tiếc phòng bên cạnh bố đang xem phim full HD uncen nên không thể load được FB :dam:

Cơ mà thằng nào thằng nấy cũng gọi AnG là game hentai, và 50 thằng cài 49 thằng lỗi vì không đổi location =))