Akatsuki no Goei - Trinity Complete Edition [Tiếng Việt][Complete Patch (Final 1)]

BigBoss

Trap Cadet
Uploader
Reaction score
545
Credits
25
http://imgur.com/a/h1MyF
Mấy bác giúp em với , chả là em tải về và mount theo hướng dẫn , nhưng nó chỉ hiện ra cái thông báo rồi sau đó không thấy hiện ra hướng dẫn cài đặt
Bạn mount xong thì nó tự động hiện cái setup lên màn hình mà.Còn k thì sau khi mount sẽ có ổ đĩa ảo nằm ở dưới ổ E bạn vào đó chạy setup là được

tit902

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cảm ơn nhóm dịch đã bỏ công sức và thời gian thời trai trẻ để phục vụ các anh em :'>
Hi vọng cuối năm được khao team ạ :)))

tit902

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cuối năm sau thì may ra =))
Hình như bác trùm đang ở bên Nhật :p
Cuối năm sau nữa chắc em đang ở bên đó để chuẩn bị học chắc phải mời bác 1 chầu mới đc kkkkk :)))

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100
Cuối năm sau nữa chắc em đang ở bên đó để chuẩn bị học chắc phải mời bác 1 chầu mới đc kkkkk :)))
Lúc đó về VN rồi nhé bạn, cơ mà sang Nhật là sẽ phải chuẩn bị rất nhiều, nhất là năng lực Nhật Ngữ.
Mình có mấy đứa bạn bảo là muốn nâng cao thì chỉ có nước đi dịch eroge.
Và thật tình cờ mình có một bộ eroge cần thêm người dịch :-?

phongloi

Trap Cadet
Reaction score
42
Credits
0
Vậy cuối năm sau qua đó thì liên lạc với mềnh nè, tháng 10 này mềnh qua, lúc đó bác KhoaSin về nước rồi, mềnh thì qua đó đi làm luôn nên các anh em có nhu cầu giúp đỡ gì thì liên lạc mềnh :haha:

tit902

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Lúc đó về VN rồi nhé bạn, cơ mà sang Nhật là sẽ phải chuẩn bị rất nhiều, nhất là năng lực Nhật Ngữ.
Mình có mấy đứa bạn bảo là muốn nâng cao thì chỉ có nước đi dịch eroge.
Và thật tình cờ mình có một bộ eroge cần thêm người dịch :-?
Em định qua đó = IELTS cơ ạ :p Tiếng Nhật thì cũng tàng tàng xong sang đó học thêm Nhật Ngữ ạ.
Em cũng định đi dịch nhưng nói đến chuyện đọc xong 1 bộ còn chật vật thì sợ vào vướng chân ae thôi ạ :'<
Khi nào trình độ đủ cao em sẽ tự vác xác đi tìm pj để cống hiến và tăng trình độ ạ :p
Chứ hiện tại chắc vẫn hơi xa vời với em ạ :'<

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
Ầy sao các bạn cứ thích du học thế này ? Học ngoại ngữ thì mình thấy ở đây cũng có khác gì mấy bên đó đâu.

Anyways, congrats on patch. NEET still NEET though lmao.

Last edited: