Akatsuki no Goei - Trinity Complete Edition [Tiếng Việt][Complete Patch (Final 1)]

linhdang

Member
Reaction score
2
Credits
1
mong ad cập nhật tiến độ thường xuyên để ae bik cách hóng vs

Anhqweewq

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
game hay quá ạ mình đàn chơi đến roud của tsuki đến đoạn gay cấn thì hết sub. mong nhóm dịch tiếp cho anh em thưởng thức :148:

chikadoto

Member
Reaction score
1
Credits
0
mọi người cho hỏi cái về sau kaito là thủ lĩnh của khu vực ngăn cách hay vẫn là vệ sĩ của reika vậy tôi mới chơi hết fandisk nên tò mò muốn biết

[K]hoaSin

Erogeneration
Super Members
Uploader
Reaction score
1,097
Credits
100
mọi người cho hỏi cái về sau kaito là thủ lĩnh của khu vực ngăn cách hay vẫn là vệ sĩ của reika vậy tôi mới chơi hết fandisk nên tò mò muốn biết
Là viúal novel nên có nhiều cái kết, và mỗi cái kết là một hướng đi khác nhé :sheep:

chikadoto

Member
Reaction score
1
Credits
0
anh em ơi tôi ức lắm rồi chơi kiểu gi sao toàn ra route akemi thế này tôi lựa chọn cái khác rồi thế mà vẫn ra tôi nghi ngờ rằng có phải mình sai từ route kaoru ko, 8 tiếng rồi mà vẫn chơi ko vào được cái route 23/8

chikadoto

Member
Reaction score
1
Credits
0
Re: Akatsuki no Goei - Trinity Complete Edition [Tiếng Việt][Tiếp tục - Full Patch Prequel]

Vào nghịch thử phần Sequel ấn bừa vào luôn bad end T.T
bác chơi kiểu gì ra bad end vậy em ngồi cầy 10 ngày rồi ko ra toàn ra end của kiyomi và akemi rồi dù đã theo hướng dẫn của nó nhưng ko vào được huhuhu
từ cái đoạn kaito với kiyomi đưa ra 3 lựa chọn kia em không đến được reika mà nó đến luôn route của kiyomi hoặc akemi làm em ngán đện tận răng rồi, em lạy các anh các chị chỉ em lỗi sai để tâm trí em thanh thản một ít

Last edited: