Các bạn thực sự đọc Visual Novel vì cốt truyện, vì có nhiều bishoujo hay vì ***?

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0
Máy đang trữ Koitate đây, thừa biết nó có HCG nhưng mới được tran có common route, trình Atlas chưa có nên vẫn đang để một đống trên desktop .
Đang tức mình vì cái Ever 17 bị lỗi file script ko đọc tiếp common route của KID được >"<
Koitate nhớ trans xong 2 route rồi mà.

Reaction score
11
Credits
0
Thú thật là ban đầu mình hơi tò mò tí, vì chẳng biết có gì hay mà người ta thích vậy =))
Giờ thì ghiền rồi =))

bestfriends_0705

Trap Cadet
Reaction score
46
Credits
0
Koitate nhớ trans xong 2 route rồi mà.
Đọc đến đoạn mình cùng với con ở tổ chức khác tóm được ông thầy gay-ass xong lòi ra đống tiếng Nhật, nản nên drop tạm.

Đối với mình đọc bất cứ thứ gì cũng phải hiểu cho được nội dung của nó.

Last edited:

Kami_kun

Eroge Addict
Reaction score
96
Credits
0
Chắc cũng phải tiếp cận tới eroge nhỉ, vì đa số VN hay nghe nói đều có dính ít nhiều đến eroge hết
Nếu như tích cực trong cái hang này cỡ chừng 6 tháng là sẽ chẳng còn nghĩ tới câu đó đâu:sheep:

Reaction score
0
Credits
0
Chắc cũng phải tiếp cận tới eroge nhỉ, vì đa số VN hay nghe nói đều có dính ít nhiều đến eroge hết
Chưa chắc đâu. Vì trong 1 tháng cứ trung bình 10 eroge phát hành thì có 1 VN All-age mà:uong2:

Reaction score
7
Credits
0
Đang tức mình vì cái Ever 17 bị lỗi file script ko đọc tiếp common route của KID được >"<
Dạo trước mình chơi làm gì có lỗi này ? :-?, chắc kéo phải bản lỗi rồi, có nước kéo lại game từ nguồn khác thôi

Maga_Nosferatu

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình đọc VN vì cốt truyện, đặc biệt đối với các VN bình thường thì mình rất thích H-scence của character, vì đó là quả chín của 1 tình yêu đẹp :D Còn đối với all-age thì, nakige thì phải làm gì sau khi đọc thì có lẽ ai cũng biết rồi nhỉ ;)) Moege thì mới đọc vì bishoujo thôi :D

IFsight

Member
Reaction score
0
Credits
0
Chủ yếu là vì các MOE expression của các em ấy quá bá đạo khiến mình phải đấm hết sức vào tường