Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
vì route Yoru có 3some :60:

uk có gì nói thử cái hệ thống cày lính ra sao nhá =))
btw: ko cần phải nói hết tất cả chỉ nói ý chính là dc rồi =))
còn nhớ lệnh đánh không bấm tùm lum hết đây nè:quanchan:

à hiểu rồi, cơ bản như là trò đánh tù tì có 4 lệnh cơ bản chia làm 4 màu: xông trận, bắn cung, thủ lá chắn, và thủ bằng thương, chúng sẽ khắc nhau, ngoài ra cứ qua 1 hiệp sẽ có 1 nút năng lượng tương ứng xài skill theo các mức 5, 10, 15 như em Quan võ thì skill 5 đánh đàn áp, skill 10 thì hồi máu, tạm là thế:quanchan:

chú nói sau khi ta hiểu ra how to play sao

Last edited:

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
đánh xong trận đầu dẹp mấy tên trộm và đang tâm sự với em Lưu Bị về chiến tranh ghê gớm ra sao

sau đây là đi date thôi chọn giữa 2 em BB và 1 bé loli. Who will you decide for? Of course BB :148:

trận chiến đang cận kề, và em ấy đã xuất hiện loli ngọa long tiên sinh: Khổng Minh và đồ đệ
anh main chém gió đưa em vào dàn harem

giờ đi kiếm thức ăn nuôi quân, gặp giặc khăn vàng, 2 em loli show khả năng học thức, với một đống tên sách vở kể liên hoàn

trận 2 đánh giặc khăn vàng theo kế 2 em loli ( đưa em Quan vũ ra chơi buff máu ở mức 10 là cách mình đánh trận này )

gặp Tào Tháo rồi đây, chuẩn bị liên minh đánh giặc khăn vàng, và em Triệu Vân tham gia party, sẵn hướng dẫn anh main lập harem luôn dù anh ấy vẫn đang nói về luật ở thế giới của mình, nhưng em Triệu Vân nói là 1 phần của công việc hero mà anh phải làm, em Tohka ( Lưu Bị ) còn khuyến khích anh ấy nữa chứ

đánh qua ải gặp tiếp loli Đổng Trác aka Yue giờ bàn kế giúp em nó và nhỏ quân sư, sau một hồi em Tohka quyết định cho 2 em thành maid của anh main luôn:175:

event bắt đầu

tiếp theo là seduce em Lữu Bố bằng cách cho em ăn vì em đói, và bắt tay đưa nàng về:79: khi chinh phục được em nào thì em đó sẽ cho biết true name, điều bất ngờ là true name em Lữ Bố có nghĩa là Love:75:

Updating...

Last edited:

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
[MENTION=752]akaishiki[/MENTION]

À quên Moeshouden thì cốt truyện chính nối tiếp cái ending Thục nhưng mấy event riêng của từng heroine thì có mấy chi tiết nhỏ nhặt phải đọc hai route kia mới biết. Cậu mặc kệ chúng cũng được bởi nó không ảnh hương lớn cho lắm.

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
đánh xong trận đầu dẹp mấy tên trộm và đang tâm sự với em Lưu Bị về chiến tranh ghê gớm ra sao

sau đây là đi date thôi chọn giữa 2 em BB và 1 bé loli. Who will you decide for? Of course BB :148:

trận chiến đang cận kề, và em ấy đã xuất hiện loli ngọa long tiên sinh: Khổng Minh và đồ đệ
anh main chém gió đưa em vào dàn harem

giờ đi kiếm thức ăn nuôi quân, gặp giặc khăn vàng, 2 em loli show khả năng học thức, với một đống tên sách vở kể liên hoàn

trận 2 đánh giặc khăn vàng theo kế 2 em loli ( đưa em Quan vũ ra chơi buff máu ở mức 10 là cách mình đánh trận này )

gặp Tào Tháo rồi đây, chuẩn bị liên minh đánh giặc khăn vàng, và em Triệu Vân tham gia party, sẵn hướng dẫn anh main lập harem luôn dù anh ấy vẫn đang nói về luật ở thế giới của mình, nhưng em Triệu Vân nói là 1 phần của công việc hero mà anh phải làm, em Tohka ( Lưu Bị ) còn khuyến khích anh ấy nữa chứ

đánh qua ải gặp tiếp loli Đổng Trác aka Yue giờ bàn kế giúp em nó và nhỏ quân sư, sau một hồi em Tohka quyết định cho 2 em thành maid của anh main luôn:175:

Updating...
lol spoil ý chính thui chứ spoil lun story làm gì,biết hết story rồi thì mốt chơi làm gì nữa =))

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
lol spoil ý chính thui chứ spoil lun story làm gì,biết hết story rồi thì mốt chơi làm gì nữa =))
coi từ từ đi ta để đó sau này lập thớt làm cái review cho nó nhanh, với lại chỉ nói cốt truyện cơ bản chứ có đi sâu vào đâu, mấy cái nào hay quá ta đều spoil rồi, ai biểu mở ra xem làm gì:quanchan: