Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

Kami_kun

Eroge Addict
Reaction score
96
Credits
0
Ai đọc If my heart had wings route Ageha rồi cho mình hỏi route này có đáng chơi ko ? Tại mình thấy cô này annoying khiếp nên đang tính skip qua :151:
Noooooooooooooooooo, sao kêu Ageha annoy :((
Trừ Amane route mình chưa đọc (vì không thích tuýp senpai) thì mình nghĩ route Ageha hay đấy chứ (xét theo mình là ngang với route Kotori).
Thấy dân tình ai cũng ghét em này + chê route này cả, bởi họ đọc bản ALL-AGE... nên nếu đọc route Ageha thì nhớ lấy bản không xén nhé :">
Route khá hay đấy :">

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Trừ Amane route mình chưa đọc (vì không thích tuýp senpai) thì mình nghĩ route Ageha hay đấy chứ (xét theo mình là ngang với route Kotori).
Thấy dân tình ai cũng ghét em này + chê route này cả, bởi họ đọc bản ALL-AGE... nên nếu đọc route Ageha thì nhớ lấy bản không xén nhé :">
Tại mềnh thấy ẻm annoying thật :143: Và mềnh có Restoration patch mà :gianxao:
Mình lại thích route Amane (tuy chưa bằng route Kotori) vì có cô Isuka tóc dài đoạn cuối đẹp phết :79:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
mềnh ko ghét ageha mà thấy route của ageha xem nhạt bỏ ấy :151:

Kami_kun

Eroge Addict
Reaction score
96
Credits
0

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Mỗi route Asa là nhạt thôi, route Yoru mềnh thấy hay :151:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18

Kami_kun

Eroge Addict
Reaction score
96
Credits
0

Dân mạng đồn Amane route hay nhất, mà mình thì không thích tuýp đó, nên đang delay route này...

Mỗi route Asa là nhạt thôi, route Yoru mềnh thấy hay :151:
Mỗi người 1 gu mà cậu, cơ mà tớ đọc 2 route cuối bằng bản all-age (do máy có vấn đề), không biết bản uncen có gì khác ngoài H không chứ tớ vẫn thấy end Yoru nhạt.

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Mỗi người 1 gu mà cậu, cơ mà tớ đọc 2 route cuối bằng bản all-age (do máy có vấn đề), không biết bản uncen có gì khác ngoài H không chứ tớ vẫn thấy end Yoru nhạt.
Cá nhân mềnh thấy em ấy tìm được Youth là được rồi, đâu có nhạt cho lắm =))

edit : đọc đi đọc lại cũng hiểu =))

Last edited:

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
Finish bộ Change. Bộ này có nhiều tình huống lạ, hiếm quá, khá là ero. Sasuga May-be Soft

Giờ chuyển sang series Tokeijikake no Ley Line. Lên erogamscape tự nhiên thấy nó xếp hạng khá cao nên down về chơi thử.

Edit: Thắc mắc tại sao ở đây mấy chú up có cái sequel thôi sao ko có cái prequel của nó lol.

Kiyoshi_T

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
ageha mình thấy k nhạt đâu. em này có sự xung đột trong nội tâm, vừa muốn yêu aoi nhưng lại sợ mất các mối quan hệ bạn bè khác,vừa sợ nếu từ chối thì sự việc 5 năm trước lại xảy ra (em này nghĩ aoi ra đi và secretbase bị kéo sập là lỗi do mình và suốt 5 năm luôn dằn vặt bản thân vì điều đó). 2 suy nghi nó đối chọi nhau nên em ấy không dám nhận lời yêu aoi (cho đến cuối route).mà thực sự đến cuối cùng em ấy cũng k chịu nói i love you (mà chỉ thể hiện bằng hành động:hoho:). Tóm áo lại thì theo mình cũng khá thú vị. có điều route này vai trò của ẻm trong soaring club quá lớn, lấn át hết các vai còn lại, cứ như 1 mình chống mafia. đó là điểm duy nhất mình k thích. (BTW, chưa chơi flight diary nhưng route ageha cho thấy em hotaru cũng ghê gớm không kém bà chị, nghe nói trong bản đó có route của hotaru phải k nhỉ?)