Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
^ tùy sở thích mỗi người, có kẻ thích đánh nhanh rút gọn, có người thích chậm mà chắc cãi nhau làm gì :145: thích đánh nhanh rút gọn thì game Eu ta cũng xử trong 5-6h 1 route, mà thích chậm rãi từ từ hưởng thụ cảm giác thì kéo vài chục h là bình thường :65:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Yay !! Finish If my heart had wings !! :hura:
Đánh giá các route từ hay đến nhạt của mềnh
Kotori -> Ageha -> Amane -> Yoru -> Asa ( Route Agahe tuy có hơi nhạt ở khúc đầu nhưng nhờ đoạn cuối có movie + CG và event lên TV quá ư là epic nên bắt buộc phải đánh giá cao hơn Amane )

Giờ thì qua SP thôi nào :57:

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
Chơi xong phần 1 của Tokeijikaku no Ley line

Trước khi qua phần 2 thì detour một miếng để chơi Konakana.

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
^ tính mình thích tận hưởng trận chiến, chơi gameplay là dùng để tận hưởng trò chơi, chứ nếu không

thích chơi dài dòng sao không luyện mấy game đừng có gameplay đó, chú mà luyện hàng EU thì kiểu nào

cũng lâu thôi, mình chỉ cách mà ai đi cũng có thể qua trận cho nó dễ, cách cậu mà đánh không

canh thì kiểu nào cũng có khi thất trận thôi còn đòi hỏi gì nào

đó là ban đầu thôi sau này khi đánh xong Đổng Trác đưa em về làm maid và thu

phục em Lữu Bố (Ryofu Housen) aka Ren aka Love thì em này mức 5 có chiêu trâu mức 10 hồi máu trâu, muốn kiểu nào cũng được:quanchan:
trước giờ mềnh có chơi gameplay đâu trừ koihime musou,mềnh đưa list cho bợn coi rồi đó =))
ko kết VN có gameplay lắm,nếu mềnh chơi vì gameplay thì mềnh chơi game pc/console chứ chả thích chơi trong VN :167:
btw: mềnh nói như vậy vs bợn để bợn biết như thế để đánh cho nó lẹ khỏi bị kéo dài thời gian thui chứ chả có ý cãi nhau gì hết nhá =))

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
trước giờ mềnh có chơi gameplay đâu trừ koihime musou,mềnh đưa list cho bợn coi rồi đó =))
ko kết VN có gameplay lắm,nếu mềnh chơi vì gameplay thì mềnh chơi game pc/console chứ chả thích chơi trong VN :167:
btw: mềnh nói như vậy vs bợn để bợn biết như thế để đánh cho nó lẹ khỏi bị kéo dài thời gian thui chứ chả có ý cãi nhau gì hết nhá =))
tất nhiến là mình đã thử skill từng em rồi đó chứ, mình save khúc vào trận:quanchan:

và dùng từng em làm commander để coi skill từng em một đến nay 2 em lợi hại nhất là Ren và

em loli Khổng Minh tóc vàng ( ở mức 10 em sẽ chơi chiêu gọi gió đông, chiêu này sẽ khiến đối phương mất máu

mà còn đồng thời tăng máu cho cả bên mình luôn )

P/s: trong tất cả các bé hãy cẩn thận bé loli em gái của Mã Siêu aka Midori, em này nguy hiểm quá:143:

sau chị Midori sẽ đến route em đó đấy
[MENTION=2657]xmex[/MENTION]:

Anyway, I finish my duty:sieunhan:

Last edited:

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
[MENTION=752]akaishiki[/MENTION]

Chỉ tại tác giả lười bỏ Lữu Bố vô thôi chứ em nó ko có bị gì hết.

ptrieu21

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
156
Credits
0
Thấy bàn tán xôm xao về cái koihime musou nên tải về chơi thử, nhưng thất vọng quá. Mình cũng chả hiểu nó thêm phần gameplay vào làm gì, có cũng như không, thà làm thuần ADV còn hay hơn :87:

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
^^ thì thích cho vào chứ sao, ý kiến gì mà đang bàn Shin chứ không phải Koi nhé:hehe:

^ câu trên có liên quan gì đến chủ đề đang bàn nơi đây không các chú

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
IMHHW restoration patch không có scene replay hả mấy bác :135: Với lại còn bị lỗi bên CG nữa.
Chả lẽ phải gài lại game :87: