Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
ẻm nào thế cho cái tên đi,thấy cái tag ngán chơi kinh tại ko ưa thể loại tragedy :145:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Có ai chơi cái VN Koi ga Saku Koro Sakura Doki ko nhỉ? cho xin ý kiến cái game này plot tốt ko nhìn art thấy khá kết nhưng mà đọc review này thấy có vẻ game hơi bị tệ :73:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Có ai chơi cái VN Koi ga Saku Koro Sakura Doki ko nhỉ? cho xin ý kiến cái game này plot tốt ko nhìn art thấy khá kết nhưng mà đọc review này thấy có vẻ game hơi bị tệ :73:
Theo mình thì đọc khá được, hơi nhạt một tí. Tệ nhất là music nghe rất tệ làm mình phải mute luôn BGM :die:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
rape eyes ở đây là sao thế,đi route đó chưa rape ở đây có phải từ rape như mềnh hiểu ko :137:
Mềnh ko hiểu rape đấy nghĩa là gì nhưng mình nghĩ lúc em ấy mới have H xong thì khá là bàng hoàng vì em ấy bị bệnh sợ con trai (bật khóc mỗi khi có con trai động vào người) (ko chắc vì chưa đọc route em này =)))

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
nhìn ẻm băng 1 con mắt lại thêm cái dòng chữ rape eyes làm mềnh liên tưởng tới cái thể loại H ..... :89:
btw: tính coi thử hàng xem sao thấy có nhóm trans http://koisaku.org/progress/ thấy trans cũng nhanh phết chắc để chờ ful Eng rồi chơi lun =))