Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Đâu có đi hết kết 5 char nhỏ trong route gi mà route gi chỉ cho đi lần 4 route thui nên 1 route ko đi dc nên giờ mới đi nè =))

zerosiv

Member
Reaction score
4
Credits
0
yeah,download xong cái School Days HQ rồi,khui hàng thôi :65: à mà mấy bác có ai còn bộ nào "nặng" tầm 5-6GB nữa ko,tối nay em treo máy down lun :187:

zerosiv

Member
Reaction score
4
Credits
0
mới cáy xong 1 route School Days,phê vồn các bác à,may mà chọn đúng ra cái happy ending với bé sekai :187:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
mới cáy xong 1 route School Days,phê vồn các bác à,may mà chọn đúng ra cái happy ending với bé sekai :187:
Game đấy thì vào happy end dễ thôi, cày bad end mới khó =)) Mềnh làm theo walk mà còn vào sai tùm lum vì choice không là choice :89:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
bad end mới khó vào bợn ạ. Vì bất kì cái bad end nào cũng có ít nhất 5-6 cơ hội để né (chính xác hơn là cần 5-6 flag chọn đúng điều kiện), chọn nhầm cái là mất bad end
btw: có patch eng full và patch 1.02 fix lỗi đấy. cài đủ vào

zerosiv

Member
Reaction score
4
Credits
0
sau 1 hồi tua đi tua lại cái School Days HQ em cũng xong dc cái tragic đầu tiên,kể ra cũng hơi thảm,kotonoha nhảy lầu để ngăn thằng main với sekai đến với nhau :104: