Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

zerosiv

Member
Reaction score
4
Credits
0
chán nhỉ,tại lên youtube mình thấy có VN của Date A Live nên tưởng 4rum mình có nên xin test thử :79:

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
[MENTION=1284]doremon12340[/MENTION]

Game này là bakage. Chơi chủ yếu coi anh main sida đủ thứ trò từ biến thành gái rồi chơi yuri đến biến thành bác sĩ sản phụ dùng semen của mình kiểm tra thai.

H-scene có phần dài nhưng nó hài vì nó dài. Game này coi H-scence chủ yếu để cười, dùng để fap thì ít lắm.

Nổi bật của game này chắc phải là những đoạn tả nội tâm anh main. Nó tả chi tiết đến nỗi đọc ko nhìn cười được trước sự hentai của anh main.

Nói chung game này là dành cho mấy "quý ông''. Mà trong đây ai chẳng là "quý ông'' lol.

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
Date a live VN thì trên PSP và Jap nhé
LN thì vô BBS hay lên baka-tsuki mà kiếm
sao chú em dám phán DaL trên PSP thế hả, muốn chém gió đấy sao:hehe:

lại thêm một thánh vào xin thứ mà nghe xong chỉ có chóng mặt thôi, mà đúng ra có thể coi DaL có VN còn gì trên PS3 đấy, chỉ khác cái là nguyên gốc không phải VN, và VN chỉ là hàng adapt từ đó ra thôi:hoho:
[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION],[MENTION=1284]doremon12340[/MENTION] : các chú chưa gì phán không có VN làm em nó hiểu nhầm đấy

^ có ta và chú là gentleman còn gì:hoho:

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
sao chú em dám phán DaL trên PSP thế hả, muốn chém gió đấy sao:hehe:

lại thêm một thánh vào xin thứ mà nghe xong chỉ có chóng mặt thôi, mà đúng ra có thể coi DaL có VN còn gì trên PS3 đấy, chỉ khác cái là nguyên gốc không phải VN, và VN chỉ là hàng adapt từ đó ra thôi:hoho:
[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION],[MENTION=1284]doremon12340[/MENTION] : các chú chưa gì phán không có VN làm em nó hiểu nhầm đấy

^ có ta và chú là gentleman còn gì:hoho:
Nhớ nhầm ba. Làm gì ghê vậy.

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
@^^ nói nghe thấy gớm chưa kìa mà cái game resolution lớn bỏ ấy 1 đoạn nhỏ chiều dọc,chả biết chỉnh sao cho nó teo lại bớt :85:

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
đọc cái Sengoku † Koihime ( manga ) nhưng phải nói có quá nhiều tình huống mà mình muốn hỏi tại sao chỉ dừng ở mức ecchi:het:

mới nhiêu đó là khiến muốn luyện nhưng hàng ecchi thì luyện sao đây, bao giờ mới có version khác đây:quanchan:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Sau 1,2 ngày nghỉ game gì đấy xả hơi sau cái shin koihime musou tính chơi cái Change dc Aka vs Xmex giới thiệu mà khổ cái đoạn có voice ko bắt dc text ngán mò sửa quá quyết định chơi Kanojo to Ore to Koibito to. có ai chơi cùng ko,con hàng này ngâm dấm trong máy cả năm rồi giờ mới lây ra chơi :kiki:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Sau 1,2 ngày nghỉ game gì đấy xả hơi sau cái shin koihime musou tính chơi cái Change dc Aka vs Xmex giới thiệu mà khổ cái đoạn có voice ko bắt dc text ngán mò sửa quá quyết định chơi Kanojo to Ore to Koibito to. có ai chơi cùng ko,con hàng này ngâm dấm trong máy cả năm rồi giờ mới lây ra chơi :kiki:
Nếu đã thích Melty Moment thì chơi Fureraba đi. Cái này cũng khá :167: