Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Văng ra ngoài vì đó ko phải là true end =)) Nếu chơi sharin rồi sẽ thấy cái này ko có gì lạ.

Anyway, đọc tiếp đi, G-string phải đọc đến chap cuối mới đủ cảm xúc =))
sharin chưa chơi =))
route cuối thì tất nhiên phải đọc rồi nhưng mà cuối tuần này khá bận chắc khó mà xong sớm dc =))
@^ nhấn mạnh ta yêu em từ đoạn đấy,ta thấy route của em khá hay về tổng thể (- những cái mình ức chế lúc đầu) =))

Kami_kun

Eroge Addict
Reaction score
96
Credits
0
Tự nhiên chữ mình in hoa vậy lão =))
Cơ mà ta thấy route Tsubaki sida sao sao ấy
Tsubaki route chỉ dành cho những ai thích Nakige như mềnh thôi, kiểu heroine chuyển hóa main bằng the power of love ấy =))

ừ đánh giá về route của mizuha thì thật sự route "tệ nhất" xét trong 3 route mềnh đã chơi,haru chưa chơi chưa nói dc sao :hamham:
nhưng về char thì giờ mềnh kết Mizuha>Tsubaki>Kanon.Mà có ai thấy như mềnh là mỗi khi hết route mềnh mong chờ dc 1 nghe bài ed
+ xem clip ngắn tổng thể về những CG của route đó,thì cái game này lại chả có xong hết route nhảy lại về main thấy nó mất cảm hứng kinh lun
như cái Mizuha kết route quá đẹp lun mong chờ coi cái ed bụt cái về main tụt cảm xúc cả ra :blood2:
Route của Tsubaki thì thấy hay thật cứ tưởng ẻm bị maou làm "hư" ai dè quay ngược tình thế lại,cái chi tiết em ấy
ôm em mình vào lòng làm main + mình trở nên thích ẻm lun từ lúc đó chứ trước khi vào sâu route tsubaki
thì mềnh khá hời hợt vs ẻm ấy từng có ý định skip route :mohoi:
@^ mềnh ứ có chơi otome nhá lol :dzo:
Khi đọc Mizuha route mình cứ tưởng ẻm là nữ phụ ấy chứ =)) Nữ chính route phải là Tokita mới phải, Mizuha nhạt quá =((
Còn về nội dung thì... True End chắc chắn hay gấp bội lần các route còn lại =))

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
Khi đọc Mizuha route mình cứ tưởng ẻm là nữ phụ ấy chứ =)) Nữ chính route phải là Tokita mới phải, Mizuha nhạt quá =((
Công nhận chuẩn ý mình luôn, thế mà hồi mới chơi mình còn hi vọng Tokita là kiểu secret heroine, bị "maou" là Kyousuke thao túng rồi quay ngược lại cảm hóa "maou" cơ, nhưng cuối cùng vỡ mộng. :dzo:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
chơi haru route thì phát hiện ra yuki có quan hệ vs Maou,thấy nhắm trước mắt là có thể em có kết thúc tệ hơn so với mizuha route:hamham:

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
chơi haru route thì phát hiện ra yuki có quan hệ vs Maou,thấy nhắm trước mắt là có thể em có kết thúc tệ hơn so với mizuha route:hamham:
Calm down bro, cứ từ từ bình tĩnh đi. Route chính có nhiều cái thú vị lắm.:22:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Arrrg, bực mình quá, sau một hồi đắn đo, mềnh quyết định drop 1 route golden marriage thẳng cánh cò bay :tetua:
Nói chung là không hợp với mình cho lắm, nhất là tính cách em Amaya lại càng ko ưa, rất muốn finish game nhưng mình hết công lực để lết đến đó rồi, skip qua route ẻm rồi đi route của Marika + episode 0 rồi uninstall down cái sharin về chơi :daica:

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
Arrrg, bực mình quá, sau một hồi đắn đo, mềnh quyết định drop 1 route golden marriage thẳng cánh cò bay :tetua:
Nói chung là không hợp với mình cho lắm, nhất là tính cách em Amaya lại càng ko ưa, rất muốn finish game nhưng mình hết công lực để lết đến đó rồi, skip qua route ẻm rồi đi route của Marika + episode 0 rồi uninstall down cái sharin về chơi :daica:
Tưởng đợi mèo thử trước rồi mới down về? :61:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Tưởng đợi mèo thử trước rồi mới down về? :61:
@^ sharin mềnh chưa chắc có chơi ko mà =))
btw: spoil cho mềnh 1 tý yuki có vô tù hay chết ko,để mềnh an lòng 1 chút :hamham:[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] có vẻ bợn ko hợp vs thể loại game này =))