Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Đang chiến Koi ga saku, art có thể nói là ngon lành nhất trong các bộ có Eng
Mà dân Tây Ban Nha có vẻ thích VN với anime nhỉ, mấy nhóm trans Vn toàn thấy người Tây Ban Nha
Koisaku Eng mới chỉ có một nửa thui, chưa full nhé :quanchan:

zeronguyen9x

Member
Reaction score
0
Credits
0
vừa mới extract thử cái file đính kèm của cái Koi Suru Kanojo no Bukiyou na Butai, cơ mà điều oái oăm là tại sao 2 bé B80 mà đứa C kẻ F là thế quái nào nhỉ :muttay: không lẽ ngoài boobs ra còn tính cả thứ khác mới ra cỡ ngực à ==
image

Kneesocks52

Eroge Addict
Reaction score
199
Credits
0
vừa mới extract thử cái file đính kèm của cái Koi Suru Kanojo no Bukiyou na Butai, cơ mà điều oái oăm là tại sao 2 bé B80 mà đứa C kẻ F là thế quái nào nhỉ :muttay: không lẽ ngoài boobs ra còn tính cả thứ khác mới ra cỡ ngực à ==
image
Tính cup là lấy số đo vòng ngực trên trừ vòng ngực dưới sau đó mới xếp vào A B C D mà.

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
Chơi cái common route của Grisaia Kajitsu dài thật, bây giờ mới bắt đầu đến cái choice vào route Makina. Các thánh đã chơi rồi cho xin ý kiến nên chơi thứ tự route thế nào đây? (dog)

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Chơi cái common route của Grisaia Kajitsu dài thật, bây giờ mới bắt đầu đến cái choice vào route Makina. Các thánh đã chơi rồi cho xin ý kiến nên chơi thứ tự route thế nào đây? (dog)
thích em nào chơi em đó,chỉ khuyên là ko nên để route yumiko chơi cuối vì độ chán của route khá cao =))
btw: có hẳn 1 thớt thảo luận riêng cho cái game này đó chứ http://hako.re/forum/4-thao-luan-visual-novel/3044-thao-luan-grisaia-no-kajitsu.html

Mil Tasha

Satan
Translator
Reaction score
139
Credits
0
thích em nào chơi em đó,chỉ khuyên là ko nên để route yumiko chơi cuối vì độ chán của route khá cao =))
btw: có hẳn 1 thớt thảo luận riêng cho cái game này đó chứ http://hako.re/forum/4-thao-luan-visual-novel/3044-thao-luan-grisaia-no-kajitsu.html
Thế à, ngộ là fan của kuudere và thấy cũng khá kết Yumiko, mều nói route chán là do story hay do char đấy? :192:
btw: Ai mà đi lội cái đống page trong thread kia để tìm được. =))

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Do story,mà ẻm cũng ko kuudere lắm theo cái nhìn của mềnh,em cũng pure ko kém gì amane đâu,chỉ có điều ko tỏ ra bên ngoài đâu như amane :192: