Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
bợn có chắc là bợn đọc hết ko hay là xong 1 route là stall vô thời hạn :hehe:
Nếu có ai đó thúc đẩy sau đít thì đọc hết thui, điển hình ở đây là bợn, cứ lên đây báo cmn cáo như thế này thì kiểu gì cũng làm mềnh nổi hứng đi đọc ngay tắp lự :run:

btw mạng chán gớm, được có 100kb/s :thodai:, giờ đi clear nốt Hoshikaka :run:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Giờ chưa có chơi nhắc chừng làm gì chắc mai hoặc t2 bắt đầu chơi
btw: phải có ai post sau bài đã post chứ chứ ko thì cứ double post hoài sao dc :142:

Anikawa

Trap Cadet
Reaction score
41
Credits
0
Cho hỏi, sau khi em cài game NEKOPARA VOL 1 thì màn hình trong suốt thế này. Ai biết cách fix không?

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Hoshikaka vừa đọc xong route Ui, route này đọc cũng có event romace icha icha rabu rabu đàng hoàng cũng đc chứ làm gì đến nỗi mà con[MENTION=1284]doremon12340[/MENTION] nó bảo chán nhỉ :73:

king_of_mar1311

Thần hồn câu diệt
Reaction score
1
Credits
0
Bạn nào chơi qua Hoshizora (của feng) rồi cho mình hỏi với: hình như giọng em Ibuki trong game với anime khác nhau thì phải, với lại lồng tiếng cũng ko tốt lắm, mấy đoạn ẻm la hét nghe cứ rè rè thế nào ý. (heart broken)

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Bạn nào chơi qua Hoshizora (của feng) rồi cho mình hỏi với: hình như giọng em Ibuki trong game với anime khác nhau thì phải, với lại lồng tiếng cũng ko tốt lắm, mấy đoạn ẻm la hét nghe cứ rè rè thế nào ý. (heart broken)
cái vụ lồng tiếng mềnh ko để ý lắm nên ko biết nhưng cái vụ ẻm la hét mềnh có nghe thấy rè gì đâu :148:

king_of_mar1311

Thần hồn câu diệt
Reaction score
1
Credits
0
cái vụ lồng tiếng mềnh ko để ý lắm nên ko biết nhưng cái vụ ẻm la hét mềnh có nghe thấy rè gì đâu :148:
mấy đoạn la hét cao giọng ý, mình nghe inear cảm giác như bị ...bể tiếng vậy á, nghe trong anime thấy dịu dàng hơn trong VN nhiều TT
mà VN này hơi bị dài nhỉ, cày từ qua tới giờ mà toàn dẫn đi lòng vòng đi chơi, giờ thì tụi nó dẫn đi thăm cái quán tạp hóa cạnh núi để mua đồ @@

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Mềnh chơi loa ngoài ko có dùng inear :148:
Btw common route của game này dài lắm chừng 12-13chap,route riêng mỗi chap khoảng 3,4 chap ak