Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Lại tiếp tục xử lý hàng tồn,con hàng tiếp theo Ichiban Janakya Dame Desu ka?
trước down cho cố mà chả chơi giờ xử lý chết dc

[MENTION=752]akaishiki[/MENTION] hình như bợn chơi game này rồi nhễ,có ý kiến gì ko

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
^ chỉ viết bài giới thiệu chứ còn để tồn kho nó này, nhưng nếu mình chơi thì mình sẽ đi route em tóc đen, vì sao thì chỉ có em đó là nhìn ra dáng BB còn lại thì như chuẩn loli quá rồi, chưa kể em áo xanh lá cây nhìn cứ như là trap đó nhé:quanchan:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
^ chỉ viết bài giới thiệu chứ còn để tồn kho nó này, nhưng nếu mình chơi thì mình sẽ đi route em tóc đen, vì sao thì chỉ có em đó là nhìn ra dáng BB còn lại thì như chuẩn loli quá rồi, chưa kể em áo xanh lá cây nhìn cứ như là trap đó nhé:quanchan:
Áo xanh moe thế mà bảo giống trap, lại còn đc voice bởi Ogura Yui nữa đấy, giống kiểu loli + một tẹo BB đó mà :tungtang:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
ờ thì trước gần 2 năm về trước thấy bợn viết cái giới thiệu mới down về xong giờ trữ tới lúc này mới bắt đầu đụng.Hỏi bợn chơi chưa cho cảm nghĩ ai dè cũng ngâm dấm như ai lun :141:
btw: vậy mềnh về chọn route chơi trước theo ý của mềnh vậy,còn em bợn nói thì mềnh sẽ để cuối cùng chơi,đoạn giản vì mềnh thấy ẻm "ngon" nhất trong đám.Ngon nhất thì phải để cuối cùng chơi nó mới thấm :122:

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
^ cái chính là chưa có thời gian để luyện, muốn luyện kiểu nào thì tùy chứ, mỗi người có cách luyện riêng, mình chỉ luyện em nào mình thích, còn nhìn không thích thì không đi route đó làm gì, để thời gian luyện cái khác nữa chứ nào:quanchan:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
ờ thì mỗi người chơi theo cách riêng thì có gì đâu,mềnh chỉ bảo là chơi chưa chơi rồi thì bảo mềnh đi route nào trước tốt hơn ..v..v... mà bợn chưa chơi rồi thì mềnh tự chọn route theo ý mình lun.Dẫu sao cách mềnh chơi khác cách bợn mà,mềnh thì có xu hướng chơi hết tất cả route của game còn bợn thì chơi chọn lọc :165:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Chơi ichiban thì tới 1 scene khá thú vị :158:
*girl đang tắm cho chó thì main bước vào hỏi giúp gì không - chó bỏ chạy.Hỏi giờ đuổi theo con chó hay vẫn ở lại nhìn? "
You must have at least 50 post(s) to view content

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
@^ chuyện đó ai chả biết :198:
đang hỏi xem nếu là mấy bợn thì mấy bợn sẽ làm như thế nào :75: