Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
[MENTION=752]akaishiki[/MENTION] ở đâu có cốt truyện hay ta sẽ cuồng nhiệt ở chỗ đó :109: Fanboy mode on :107:

[MENTION=1284]doremon12340[/MENTION] cái đó còn tùy. Nếu những route tiếp theo thật sự gây được ấn tượng với ta thì ta sẽ viết review. :haha: Nhưng chắc phải sau cái Otoboku2 vì trót hứa làm chuột bạch cho tên M rồi.

[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] Ai bảo em đọc spoiler làm gì =)) người ta đã cố tình hide rồi cứ thích táy máy. Curiosity killed the cat! :112:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] Ai bảo em đọc spoiler làm gì =)) người ta đã cố tình hide rồi cứ thích táy máy. Curiosity killed the cat! :112:
Anh biết em chuyên đi đọc spoiler mà, cơ mà có vẻ anh vẫn nhớ lời hứa Otoboku với em nhỉ, love you so much :194:

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
[MENTION=6059]Bluuuue[/MENTION] không đọc Rewrite thì hơi phí. Tuy tớ chưa bao giờ thật sự thích eroge của Key nhưng mà Rewrite đáng để đọc đó. Tanaka Romeo luôn biết cách viết một plot mạnh.
[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] anh là một nam nhi chân chính, luôn giữ lời thề của mình dù trăm năm có qua. Tuy vậy có đi cũng phải có lại, liệu em đã quên điều kiện của anh như chim bay quên tổ, như cành xuân đã bẻ cho người chuyên tay? Nói chung ta chém đó đừng có tin ta =)) Ta hay quên mình hứa gì lắm, nếu đúng thế thật thì nhớ phải nhắc ta viết review đó nhé!

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
[MENTION=6059]Bluuuue[/MENTION] không đọc Rewrite thì hơi phí. Tuy tớ chưa bao giờ thật sự thích eroge của Key nhưng mà Rewrite đáng để đọc đó. Tanaka Romeo luôn biết cách viết một plot mạnh.
[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] anh là một nam nhi chân chính, luôn giữ lời thề của mình dù trăm năm có qua. Tuy vậy có đi cũng phải có lại, liệu em đã quên điều kiện của anh như chim bay quên tổ, như cành xuân đã bẻ cho người chuyên tay? Nói chung ta chém đó đừng có tin ta =)) Ta hay quên mình hứa gì lắm, nếu đúng thế thật thì nhớ phải nhắc ta viết review đó nhé!
Điều kiện của anh ? Có à ? :154: