Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

Newborn Otaku

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
And first kiss is always so romantic <3

Cảm ơn anh Yuuma, vì đã giúp em vượt qua được nỗi sợ của mình, từ giờ em sẽ không còn cô độc nữa đâu, bời vì......... em đã có anh đã ở đây rồi !!!

Finish route thứ 3 - Inori route \m/
Chà, đây mới đúng là một charage route mà mình mong đợi chứ \m/
Char development của route phải nói là cực tốt :54: Quả không hổ danh Saga Planets, đầu tư cho route của main heroine khác hẳn, từng rắc rối, từng diễn biến xảy ra đều tập trung vào phần char, tuy thật sự không thích cách giải quyết này lắm nhưng thật sự : mình đánh giá route này cao hơn hẳn Ayano route. SP nên xây dựng một route có đầu tư về char hơn là một route moege thường thấy như của Ayano vì game thật sự gây thu hút người đọc bằng char chứ chẳng phải do có plot hay gì nhưng vẫn có sức hút riêng và được nhiều người đáng giá khá tốt, đây cũng chính là điểm làm mình hứng thú với game. Mong route Hikari sẽ tốt hơn, welp, KUDOS =))
Xong route inori up cái hình tính vào cm vài câu mà vào phát hiện ra con hàng trên đã cm + dùng cái hình y chang,tụt hứng :die:
btw: route này đọc hay gớm.Char moe đúng là từ tsun chuyển thành dere luôn mang cảm giác "yêu" gì đâu ấy.Nhưng đoạn dere lên là ứ chụi nổi.Đoạn cuối em tsun lên gì main tự ý tiết lộ chuyện em ấy vs main hẹn hò moe chết được. :love2:
H

Mấy bác cho cái tên để bắt đầu con đường tu đạo VN từ bộ này nào :quanchan:

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
[MENTION=5225]Newborn Otaku[/MENTION] Mới đọc eroge thì nên lấy mấy bộ đã có Eng/Viet Patch rồi ấy. Riêng ta recommend Planetarian (dù không thích hàng key cho lắm). Nhưng mà nghi tên này troll lắm - cờ nhon ai đây?
[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] Cả Kazoku của nhà ngươi ở bên đó à =)) Btw vác lap + Supreme Candy đi theo có sao đâu?

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Mấy bác cho cái tên để bắt đầu con đường tu đạo VN từ bộ này nào :quanchan:
Hanasaki Work Spring nhé.

[MENTION=5225]Newborn Otaku[/MENTION] Mới đọc eroge thì nên lấy mấy bộ đã có Eng/Viet Patch rồi ấy. Riêng ta recommend Planetarian (dù không thích hàng key cho lắm). Nhưng mà nghi tên này troll lắm - cờ nhon ai đây?
[MENTION=3061]nhatvietnguyen[/MENTION] Cả Kazoku của nhà ngươi ở bên đó à =)) Btw vác lap + Supreme Candy đi theo có sao đâu?
Nhà ngoại còn ở VN nhưng nhà nội tất nhiên ở đây rồi =))
Mợ anh, đi chơi mà còn ngồi chơi Eroge làm gì =))

Newborn Otaku

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Giờ tự nhận là cờ nhon anh nào chắc cũng vui :giothoi:

Hanasaki Work Spring nhé.
Thanks ông anh, cái này phải mua hay down được không nhỉ, để đi săn :quanchan:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Sáng đi chơi, tối eroge, đêm fap. Peruhekuto raifu!
Mềnh ko có kiểu raifu đó =))

Giờ tự nhận là cờ nhon anh nào chắc cũng vui :giothoi:

Thanks ông anh, cái này phải mua hay down được không nhỉ, để đi săn :quanchan:
Vào box download VN mà down, có vé sẵn rồi còn gì.

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
Hôm qua ngồi chat với bọn gei xong Dota chẳng viết tý gì review.

Hôm nay tính viết lại nhớ ra Soundtrack của HimaNatsu sao hay đến thế ---> ngồi đọc lại Hina route =))

Rồi sau đó so sánh nhạc với Supreme Candy + SubaHibi (ngồi đọc lại cả đống cảnh hay) =)) Nói chung vô dụng quá chưa làm được gì :104:

Mình coi phần music của HimaNatsu có lẽ là hơn Supreme Candy (vì về tổng thể bài nào của nó nghe cũng hay hết), dù rằng Supreme Candy thì có những bài bình thường nhưng có những bài cực hay. Tuy vậy về cách sử dụng nhạc thì đương nhiên Supreme Candy hơn rồi, cũng tại vì phong cách của HimaNatsu nhẹ nhàng quá nữa nên việc sử dụng nhạc không thay đổi được tâm lý người đọc cho lắm.

Kanway Milo

Trap Cadet
Reaction score
4
Credits
0
Được Loli + BB đút cho ăn cảm giác thật tuyệt nhỉ :lambam:
Bạn Doremon12340 cái VN có image này tên gì vậy :56: ủa mà mình nhìn có thấy giốn Loli đâu nhỉ :169:
Thôi kệ art đẹp quá chừng, của hãng nào thế bạn?

Màn NTR main chỉ còn biết đứng nhìn bất lực :115:
Đã chơi xong route 2 đúng là ko ngoài dự đoán của mềnh chơi route này vô cảm xúc
Hikari char dc,dễ thương - moe ấy nhưng ko kết và cũng không ghét.Route chỉ xoay quanh mỗi việc em hikari bị ....
btw: hãng này cho mấy em gái khá táo bạo trong việc abcxyz gớm,em kia thì cắm máy vào ... đi long nhong,em thì ở công viên tuột quần anh main ....
Và cái tên và hãng của VN này lun nhé :155: thấy art đẹp quá mà chưa thử qua
Mà hình như hai cái là một hả bạn :155:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Bạn Doremon12340 cái VN có image này tên gì vậy :56: ủa mà mình nhìn có thấy giốn Loli đâu nhỉ :169:
Thôi kệ art đẹp quá chừng, của hãng nào thế bạn?

Và cái tên và hãng của VN này lun nhé :155: thấy art đẹp quá mà chưa thử qua
Mà hình như hai cái là một hả bạn :155:
Đọc kỹ lại post trước đi :115:

Kanway Milo

Trap Cadet
Reaction score
4
Credits
0
Đọc kỹ lại post trước đi :115:
Đọc kĩ rồi mà không thấy cái tên của bộ Visual Novel đâu chỉ thấy mỗi tên của Herione là Hikari thôi :152:
Mình muốn hỏi cái tên của bộ VN này với hãng của nó mà, bạn phải đọc kĩ post của mình chứ :169: thôi thì nói huỵnh toẹt ra đi