Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Đọc kĩ rồi mà không thấy cái tên của bộ Visual Novel đâu chỉ thấy mỗi tên của Herione là Hikari thôi :152:
Mình muốn hỏi cái tên của bộ VN này với hãng của nó mà, bạn phải đọc kĩ post của mình chứ :169: thôi thì nói huỵnh toẹt ra đi
Đọc post của mình ở ngay trang trước đi, có bạn hỏi rồi mình trả lời rồi đấy, chịu khó ngồi đọc post giùm cái.

btw bợn chỉ quote có mỗi post của bạn doremon thui nhỉ, mình bị coi thường chăng.

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
Đọc post của mình ở ngay trang trước đi, có bạn hỏi rồi mình trả lời rồi đấy, chịu khó ngồi đọc post giùm cái.

btw bợn chỉ quote có mỗi post của bạn doremon thui nhỉ, mình bị coi thường chăng.
Chú tối qua lộng hành gayass bên FA quá nên anh cũng chẳng bất ngờ nếu chú bị coi thường =)) Btw viết lại mỗi cái tên eroge có sao đâu, còn đâu người ta tự lên vndb mà giải quyết.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Hài hước.
Người hỏi yêu cầu phải đọc kĩ post của mình rồi trả lời trong khi chính người đó ko chịu đọc post =))

Kanway Milo

Trap Cadet
Reaction score
4
Credits
0

À à quên quên Hanasaki Work Spring mà không để ý =)) =))
Xin lỗi cậu hỉ ^_^ mà mình không có ý coi thường cậu đâu nha thành thật xin lỗi
BTW cái Hanaki đến giờ vẫn chưa cài được có crack kiểu chi cũng không được =)) chắc là trong quá trình cài không dùng Daemon Tool đấy nhỉ nguyên cả bộ của Saga Planet đều như vậy =))

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Chú tối qua lộng hành gayass bên FA quá nên anh cũng chẳng bất ngờ nếu chú bị coi thường =)) Btw viết lại mỗi cái tên eroge có sao đâu, còn đâu người ta tự lên vndb mà giải quyết.
Vốn định trả lời rồi đấy, nhưng mà tên đó ko chịu đọc post còn bảo ng ta đọc kĩ post của mình nên mình mới bắt hắn.

trung-t-rung

Trap Captain
Reaction score
116
Credits
0
Lâu lắm mới giở ra chơi nốt cái Ngoại truyện Hội "Chị em phụ nữ" của ensemble. Nhìn mấy anh trap tung hứng nhau mà lặn lộn ra mà cười.=))