Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

Averruncus

Eroge Addict
Reaction score
58
Credits
16
Mình đang đọc bộ SHiny days, bộ Days đầu tiên của Overflow không tài nào kiếm được flowchart :daica: CHơi hú họa hoài không sao đến được với em mình thích.
Tiếc công down trong dịp lễ mà bây giờ đầu hàng thì... Có cậu nào biết kho flowchart nào đó chỉ mình với :hihi:

Kanway Milo

Trap Cadet
Reaction score
4
Credits
0
Trời mấy hôm nay quá nói cho nên mấy bạn nào chưa chơi nên thử qua bộ Kujiragami no Tearstilla này cho nó mát mẻ trên biển đảo :tungtang::tungtang:
BWT Mấy bạn nào có mấy bộ VN leo núi. tắm biển, nghỉ mát gì tung hết ra đi :hoho::hoho: cho giải nhiệt nào

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0
Nhầm link, bộ này nè : https://vndb.org/v15446
Nhớ đọc nha :longlanh:
Nhìn cái hình là mình biết rồi, cái này là trap everywhere đây, hình như có cả trap pregnancy. :132: Nhớ một thời có liền cả đống game dạng này ra lò, hako hình như cũng có mấy ông thích dạng này. Tuy nhiên thì mình cạch yaoi, tất cả các loại sản phẩm liên quan đến việc 2 hay nhiều thằng nam thông ass nhau đều nằm trong blacklist của mình. :145:
P/S: Không hào hứng với mấy game có tag Only Trap Heroines, nhưng game có tag Trap Protagonist thì thoải mái, mình là mình khoái Trap Protagonist, mà dạng như game này thì càng tốt. Main giả gái là có mục đích đen tối, tự giả tự hưởng chứ không như một số thằng bị "hoàn cảnh đưa đẩy" phải giả gái, rồi gặp may kiểu chó ngáp phải ruồi hay té giếng lượm bí kíp, bị ép uổng giả gái mà sau được gái bu như ruồi (còn có em đang từ les nhờ yêu main giả gái mà chuyển sang straight hay bi, quá bá =)) ).

Last edited:

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
đang chơi pretty cation 2, art lần này cùng họa sĩ với pretty cation 1 mà tiến bộ hơn nhiều, hệ thống cảm xúc làm giống với Nekopara, vòng 1 cứ nhún nhún :70:
hồi chơi pretty cation 1, nhìn art chán quá xóa game luôn, lần này thấy chất lượng hơn hẳn

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
đang chơi pretty cation 2, art lần này cùng họa sĩ với pretty cation 1 mà tiến bộ hơn nhiều, hệ thống cảm xúc làm giống với Nekopara, vòng 1 cứ nhún nhún :70:
hồi chơi pretty cation 1, nhìn art chán quá xóa game luôn, lần này thấy chất lượng hơn hẳn
Ăn CPU vãi lều ah.
Rung giật tung trym, nếu so với Nekopara thì quá là thất bại.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
mình thấy cũng bình thường, vừa bật game vừa LoL vẫn đc :))
Cảnh nào ko có các em gái thì CPU ~10%, nhiệt 55 độ C.
Khi có gái là nhảy vọt lên 70~75 độ C, CPU duy trì 50%+ =))

Khi chơi Nekopara hay Witch Garden thì ko bao giờ quá 35% CPU (60 độ) =))