Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
@^ ok thank
btw: xong 1 route đầu tiên - miyako after route.Chơi route này công nhận ghen tị bỏ ấy, 2 anh chị cứ lovely dovely hoài :76:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Majikoi S --> Chơi xong route của Margit, lâu oài mới chơi xong 1 route trong 1 ngày như thế này
p/s: Công nhận route này Margit bị anh train mind break xong thay đổi 360 độ lun. Ông cha của Chris gọi bảo Margit 21 rồi nên làm gì thì từ từ,bắt đầu nắm tay là tốt rồi nhưng ổng ko ngờ là lúc đang nói chuyện là margit đang MJ anh main =))

jjlinz1

Eroge Addict
Translator
Reaction score
419
Credits
341
Vừa đọc xong Karanoshoujo 2 bản demo, công nhận quên mất cái mode "điều tra" của nó, có 1 cảnh ở hiện trường mà mất cả đống thời gian mới qua được. Coi bộ sau khi nó ra phải chờ walkthrough mới chơi nổi

À, nghe nói bản demo không có nội dung trong game chính mà giống như "prologue" nên bạn nào muốn đọc thì cứ đọc, đừng sợ spoil.
Yên tâm là cái khoản điều tra thì KnS phần 2 dễ hơn phần 1 rất nhiều.
Mấy cái Bad end khó vào hơn, khiến mình thấy hơi thất vọng vì phần 2 nó quá ư là dễ dàng

Yakusoku

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
0

Chết cười =))

Cái game này đúng là độ enjoy của nó khó có game nào bằng

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
cũng đang chơi này, mà chưa chơi route mới chơi xong của margit,giờ thì đang chơi route của mon-sama
btw: công nhận route này kinh vl,anh main bị train thành lolicon lun =))
---------------------
edit xong lun route của mon-sama nó rồi =))
btw: thành quả 2 ngày chơi clear cũng dc khá khá route,game đầu tiên mà trong 2 ngày clear dc nhiều end tới vậy :158:

[MENTION=44]Maou-sama[/MENTION] sao mon ko có H-scene lol chơi thế ko có vui :145:

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
cũng đang chơi này, mà chưa chơi route mới chơi xong của margit,giờ thì đang chơi route của mon-sama
btw: công nhận route này kinh vl,anh main bị train thành lolicon lun =))
---------------------
edit xong lun route của mon-sama nó rồi =))
btw: thành quả 2 ngày chơi clear cũng dc khá khá route,game đầu tiên mà trong 2 ngày clear dc nhiều end tới vậy :158:

@Maou-sama sao mon ko có H-scene lol chơi thế ko có vui :145:
Mon-sama có Hay nhé.
Down CG về mà xem.
Chơi ko thấy Hay là nhầm rồi.

Yakusoku

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
0
Em Mon nói ra câu nào thì trong đầu mình cứ mặc định hiện ra cái mặt của em Illya =)

P/s: em Kokoro dễ thương quá, không kém gì Chris :">

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Em Mon nói ra câu nào thì trong đầu mình cứ mặc định hiện ra cái mặt của em Illya =)

P/s: em Kokoro dễ thương quá, không kém gì Chris :">
Cà 2 em đều như công chúa mà, có cái Chris còn có Margit nên ẻm đỡ cô đơn hơn Kokoro. Nhưng công nhận route em Kokoro đọc tếu thiệt =)))

P/s: Không biết cái Majikoi A có nhóm nào tính làm full patch Eng luôn không ta :67:

Yakusoku

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
0
Cà 2 em đều như công chúa mà, có cái Chris còn có Margit nên ẻm đỡ cô đơn hơn Kokoro. Nhưng công nhận route em Kokoro đọc tếu thiệt =)))

P/s: Không biết cái Majikoi A có nhóm nào tính làm full patch Eng luôn không ta :67:
Hình như Maji translations sẽ làm tới bến luôn thì phải

Cơ mà mình chả nhịn được nữa, đọc xong cái S này thì đọc raw cái A luôn thôi :-s