Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
@^ làm gì tới nổi vậy,ai biết mai đâu chơi dc thì sao
btw: mới chơi xong cái route ẩn của majikoi công nhận route này hay vl mặc dù anh main chả end vs ai cả :208:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
btw: mới chơi xong cái route ẩn của majikoi công nhận route này hay vl mặc dù anh main chả end vs ai cả :208:
Xong Agave rồi qua S xem after end với 1 vợ + 2 nhân tình nhé =))

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Xong Agave rồi qua S xem after end với 1 vợ + 2 nhân tình nhé =))
Cái đấy thì tất nhiên rồi,đang chơi majikoi s mà phải nhảy về lại chơi majikoi vì mún nắm dc nội dung trứoc đó để chơi phần sau mà :64:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Vô vọng rồi :thodai:
Ta ko biết sống qua nỗi nay mai nữa ko đay :thodai:

Yakusoku

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
0
Route của 3 chị em Tatsuko coi khá phê, mình khoái Ten-chan =)

Cơ mà chưa xem Majikoi mà xem S làm gì? 4 em gái trong Kazama Family coi vẫn phê nhất, đặc biệt thích Chris.

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Uh, 5 em trong Kazama Family vẫn thấy hay nhất. Có cái phải chơi lại Majikoi mới thấy hay, cái S này chủ yếu là H-scenes không, nên mềnh chơi tập trung vào các em khác hơn :v

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Route của 3 chị em Tatsuko coi khá phê, mình khoái Ten-chan =)

Cơ mà chưa xem Majikoi mà xem S làm gì? 4 em gái trong Kazama Family coi vẫn phê nhất, đặc biệt thích Chris.
mềnh kết Yukie nhất trong dàn mấy em gái trong family :79:
Ngoài char bản Majikoi trước thì bản này kết Koyuki - margit - kokoro - tatsuko và benkei những em còn lại thì khá bình thường vs mềnh.Hơi thất vọng là Tsubame lúc đầu cứ tưởng dạng mềnh kết nhưng chơi rồi thì thấy vô cảm xúc vs ẻm. :156:
Clear xong Majikoi S rồi nhưng mà bấn Yukie quá nên đang chơi lại route của ẻm
btw Game tiếp theo chơi sẽ là Idol Magical Girl Chiru Chiru Michiru – Part 2 và Love Love Princess ~Ohime-sama ga Ippai! Motto Ecchi na Harem Seikatsu!!~ . Về Majikoi A thì chờ tin tức nhóm dịch cái nếu nhóm có ý định dịch thì chờ còn ko thì xong 2 game này khả năng cao là quất luôn bản A