Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

jjlinz1

Eroge Addict
Translator
Reaction score
419
Credits
341
Need help, không hiểu sao đã đi đủ ending nhưng vẫn còn thiếu 1 H-scene :giothoi:

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
Tiếc vãi, lúc đầu theo 1 walkthrough tiếng Nhật, xong Memories of that day mới phát hiện ra walk tiếng Anh rồi chọn theo, cuối cùng save theo 2 cái walk, giờ load lại chỉ có cảnh Ayumu với Reiji bắt Karen chứ không có H-scene nào...

Nhân tiện có thấy bạn đọc xong rồi cho mình hỏi 2 cái này

Last edited:

jjlinz1

Eroge Addict
Translator
Reaction score
419
Credits
341
Tiếc vãi, lúc đầu theo 1 walkthrough tiếng Nhật, xong Memories of that day mới phát hiện ra walk tiếng Anh rồi chọn theo, cuối cùng save theo 2 cái walk, giờ load lại chỉ có cảnh Ayumu với Reiji bắt Karen chứ không có H-scene nào...

Nhân tiện có thấy bạn đọc xong rồi cho mình hỏi 2 cái này

2 vấn đề bạn hỏi đúng là 2 vấn đề mà mấy người đọc bộ này xong vẫn đang thắc mắc đó :(

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
2 vấn đề bạn hỏi đúng là 2 vấn đề mà mấy người đọc bộ này xong vẫn đang thắc mắc đó :(

5 năm ra 1 phần, 2 năm để dịch, mà nghe nói trên Fuwanovel IG còn đang hợp tác với Mangagamer ra đủ 4 phần Flowers mới bắt đầu lại KnS, chác 2020 là có Eng

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Đang chơi:Corpse Party BloodCovered
Kéo về chơi do nghe giang hồ nói nhiều về cái end. Mới đầu thấy gameplay cũng khá (không thích bằng các game khác được làm bằng RPG Maker, chắc về sau sẽ hay hơn chăng?)

Cơ mà cái Chapter 1 chẳng hiểu số mình thế nào mà dính hết 2 cái wrong end =))

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Bắt đầu chơi Koisuru Natsu no Last Resort, xem thử sao nó bị mấy con hàng chê quá :208:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Bắt đầu chơi Koisuru Natsu no Last Resort, xem thử sao nó bị mấy con hàng chê quá :208:
Con mều thích cái Tototo cùng hãng phải ko ?
Thế thì cái game này nó chả khác gì đâu, nuốt đc tototo thì cái này cũng nuốt tốt, nhưng mình thì ko nuốt đc cả 2 cái game (rofl)

Racksu

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
0
Bắt đầu đọc series griasaia nào trước coi anime kêt quá chừng, lấy cho dc harem route mới dc :208:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Xong route đầu tiên, chơi ko hề tệ ngược lại còn làm khá tốt so vs 1 moege, ko có gì lạ khi mà nó có nhóm dịch và 1 FD của game :64:
Mấy con hàng kia trước chê tới lui, cũng đơn giản vì ko hợp khẩu vị thui, chứ game ko dở tý nào :157:

xmex

Lord Pantybuttocks LXIX
Translator
Reaction score
278
Credits
7
It's so cruel of you laugh at that......

Ooooookay, imma be staying real clear of the English patch for this one.