Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Xong route của Mifuyu, có vẻ chỉ có 2 route của Isara và Michiru là có serious trong đó thui chứ những route còn lại thì mâu thuẫn chỉ xoay quanh giữa tình bạn vs nhau cả thui. Route này Chisato đóng cả 2 vai hero và victim. Người mở nút thắt giữa main và Mifuyu và cũng là người đau khổ nhất.
Mifuyu ko phải type senpai mềnh kết nhưng xem ko tệ, route hay chỉ hơi bực vụ em ấy cứ nhường hạnh phúc của mình cho người khác hoài.
btw: còn 1 route cuối cùng route muốn chơi nhất từ hồi xem xong anime, mục đích chờ cái game này ra Eng chỉ để chơi route của Satsuri :79:

Tuy biết là sai nhưng em sẽ không buông tay anh nữa đâu
Bởi vì em yêu anh, và sẽ luôn ở anh!

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
btw: còn 1 route cuối cùng route muốn chơi nhất từ hồi xem xong anime, mục đích chờ cái game này ra Eng chỉ để chơi route của Satsuri :79:
Ý bác là Satsuki, em đó là em mềnh chơi liền sau cái route bắt buộc của em Chisato, yêu em đó quá mà =))

Rackshen

Jack of all Trades
Super Members
Reaction score
432
Credits
0
Sau chắc phải tầm 7 tiếng in-game, cuối cùng mình cũng đã hoàn thành xong Makoto's route!!! :67:

Nói thật ra thì chẳng có gì nhiều để nói về route này cả. Nó khá là bình thường, không có một ý nghĩa lớn lao nào lắm và gợi mình nhớ tới những route drama trong HimaNatsu - tác phẩm trước của Makura. Nhưng thật ra mình cũng chẳng hi vọng gì lắm vì scenarist của Makoto's route không phải là SCA-Ji.

Điểm đáng nhấn mạnh nhất chắc hẳn là bản ED của route, nơi mà mình lại một lần nữa được chiêm ngưỡng những bức họa stylistic mà ghi ấn rõ nét những điểm nhấn trong route. Nó làm mình nhớ đến những ED stylistic của SubaHibi, như là cái này chẳng hạn:

Ngoài ra route không có gì đặc biệt cả, trừ việc nó giải thích một số quan hệ của các nhân vật chủ chốt trong SakuUta.

Tiếp đến sẽ là individual route đầu tiên do chính tay SCA-Ji viết - Rin's route. Sau route này có thể nói là... mình đã hoàn thành xong bản trial? I guess =))

[/CENTER]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Phát hiện 1 điểm trừ cực kỳ lớn với cái game này, FUCK THIS GAME
Sao nó lại ko cho sensei route cơ chứ trong khi có đường cho route đó mà,ức quá :hocmau:

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Phát hiện 1 điểm trừ cực kỳ lớn với cái game này, FUCK THIS GAME
Sao nó lại ko cho sensei route cơ chứ trong khi có đường cho route đó mà,ức quá :hocmau:
Đúng rồi, mềnh cũng thích cặp chị em này nhất trong game, kết bà cô không thua gì Satsuki =))

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
type mềnh kết là sempai sensei mà game này sensei ngon chết dc mà nó nở lòng nào ko cho route cơ chứ :100: :87: :127:
----------------------------
ức quá xem cái đoạn main từ chối tình cảm của sensei mún đập đồ ghê :129:

Last edited:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng cũng xong game thứ 50, Koichoco phải nói là game hay thật đấy chứ :79: