Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Fi-ni-su-to:Quartett!

Một game rất hay. Ban đầu thấy dính dáng đến âm nhạc nên mình phân vân có nên chơi hay không, nhưng lúc chơi mới biết nó hay và hài hước đến mức nào :164:. Âm nhạc thì rất hay.

Chưa-xong-đã-xóa: Osananajimi no Daitouryou
Ai thích cái của này thì đừng đọc hay chửi mình nhé (facepalm)

Last edited:

psyblade

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Chơi bộ Sakurasou no pet na Kanojo, chơi đến đoạn xếp hạng sơ khảo trên Facebook của cuộc thi làm game , hạng 47/50.
Tưởng dở chơi lại theo hướng dẫn trên mạng, mà rút cục còn không lọt nổi vào bảng xếp hạng top 50, bad end luôn mới bựa.

Ahoge

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mới tải thử School Days HQ (12gb :135:) , bọn kia ghi nó là visual novel, mà chơi thì như nó chiếu phim, mình decide vậy :183:
Bác mún kiểu viễn tưởng thì Muvluv triology, kiểu tình cảm vui nhộn Majikoi, kiểu tình cảm dark thì Grisaia, kiểu gameplay 2d đánh đấm thì duel savior.

Mr.Yami

Eroge Addict
Reaction score
246
Credits
0
Nhà còn cái Đại Đế Quốc đang hoang mang đoạn bị em hitler chiếm hết đất không dám chơi tiếp (tmi)

kysido22

Harem Meister
Uploader
Reaction score
1,360
Credits
146
Chơi bộ Sakurasou no pet na Kanojo, chơi đến đoạn xếp hạng sơ khảo trên Facebook của cuộc thi làm game , hạng 47/50.
Tưởng dở chơi lại theo hướng dẫn trên mạng, mà rút cục còn không lọt nổi vào bảng xếp hạng top 50, bad end luôn mới bựa.
Giờ mới biết Pet Girl có VN :sheep:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Xong JK trouble main, mấy ngày tết bận chơi game khác + lo war nên tới giờ mới xong game. Game tốt, đọc vui cực thích harem ending :79:
btw: thank god [MENTION=131]Checkmate[/MENTION] for uploading this amazing game :75:

+18/ nghiêm cấm trẻ em và phụ nữ mang thai

trung-t-rung

Trap Captain
Reaction score
116
Credits
0
Fi-ni-su-to:Quartett!

Một game rất hay. Ban đầu thấy dính dáng đến âm nhạc nên mình phân vân có nên chơi hay không, nhưng lúc chơi mới biết nó hay và hài hước đến mức nào :164:. Âm nhạc thì rất hay.

Chưa-xong-đã-xóa: Osananajimi no Daitouryou
Ai thích cái của này thì đừng đọc hay chửi mình nhé (facepalm)

Sau cái moege này thì lý tưởng chơi game vì plot của mình lại càng được củng cố >:).
Vậy cho mình hỏi bạn chơi những game nào có plot rồi nhỉ mà tự nhận làm lý tưởng thế?:183:

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Vậy cho mình hỏi bạn chơi những game nào có plot rồi nhỉ mà tự nhận làm lý tưởng thế?:183:
Sao phải nghiêm túc thế? Lúc đấy mình thấy khó chịu nên thêm vào cái câu kia cho vui thôi mà. :(

trung-t-rung

Trap Captain
Reaction score
116
Credits
0
Sao phải nghiêm túc thế? Lúc đấy mình thấy khó chịu nên thêm vào cái câu kia cho vui thôi mà. :(
Thì cứ trả lời hộ mình cái. Nếu cậu mới chơi thể loại plot nặng mà thích thì mình sẽ rec vài cái cho.

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
Thì cứ trả lời hộ mình cái. Nếu cậu mới chơi thể loại plot nặng mà thích thì mình sẽ rec vài cái cho.
Saya no Uta, Hanachirasu, Kikokugai.
Muv-luv Alternative.
Hàng Type-moon (trừ đống fighting kia với Mahoutsukai no Yoru)
Higurashi.
Forest.
Steins;Gate.