Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
như lệ thường ngày, post hình game đã chơi xong :79:

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
^
Cái game này thấy giống cái Prima Stella ở chỗ "anh main qua lại với mọi em tùy thích" nhỉ?
Cơ mà cái game đấy của Alcot Honey Comb cơ à? Bữa nay sao art của họ nhìn lạ hơn mọi ngày.

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
^
Cái game này thấy giống cái Prima Stella ở chỗ "anh main qua lại với mọi em tùy thích" nhỉ?
Cơ mà cái game đấy của Alcot Honey Comb cơ à? Bữa nay sao art của họ nhìn lạ hơn mọi ngày.
Honeycomb có giữ định hình một artist đâu, hầu như các game art đều khác nhau =))

lovelybabe

Member
Reaction score
1
Credits
0
đang chơi 2 cái này ( miễn phí trên steam ) không biết có ai cùng chơi ko nhỉ :92:

doremon12340

(╬ ̄皿 ̄)凸 ~ くそ!
Moderator
Reaction score
1,427
Credits
18
Mấy ngày hôm nay bận chả chơi dc VN, tới tận hôm nay mới chơi lại dc 54th VN nekopara vol 2. Phải công nhận là H-scene lần này chất lượng quá

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
đang chơi 2 cái này ( miễn phí trên steam ) không biết có ai cùng chơi ko nhỉ :92:

Cái này giống Otome game nhỉ? Nếu là Otome game thì có khả năng là bên động nữ forum mình có bạn nào chơi đấy.

Trước giờ chỉ chơi mỗi Tsukihime :( mấy bác pro quá
Thì cứ chơi thêm đi, có gì sau này luyện luôn = ATLAS.
Mà bạn chơi Fate/ Stay Night chưa? Chưa thì chơi luôn đi, hàng Type-moon mà :D.

--------------------------------------------------

Finished:Killer Queen

Không hiểu tại sao mình lại không thích cái ep 1 của game. Chắc do em Sakumi. Có vẻ như mình và anh translator của game này khá giống nhau: đều không thích em Sakumi (có điều mình không phản ứng dữ dội bằng thôi, nếu là mình của ngày xưa thì mới bằng ảnh :))), đều có chung suy nghĩ về nhiều đoạn lúc chơi,...

Sang ep 2 thì hay hơn. Mới đầu gặp được 1 em loli làm mình thốt lên: ỒH YÉS!!! Nhưng sau đấy lại hơi bất ngờ do em Sakumi và Karin thăng thiên. Xuất hiện thêm 3 char mới nhưng cuối cùng cả 11 người thăng thiên hết còn anh Soichi và em loli.

Nhiều cái thì không bất ngờ vì quá dễ đoán ngay từ đầu như danh tính thật của Nagisa hay em loli kia.

Last edited: