Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

Dạ Tước

Trap Cadet
Reaction score
10
Credits
0
tại văn phong TQ nó vậy mà :D muốn đọc đc thì phải chịu khó chút thôi :)) dù sao mình vẫn thích eng patch hơn :quanchan:

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
tại văn phong TQ nó vậy mà :D muốn đọc đc thì phải chịu khó chút thôi :)) dù sao mình vẫn thích eng patch hơn :quanchan:
Cũng là thế nhưng có một số dict lại có cách dịch dễ hiểu hơn, như của bạn [MENTION=222]Silver[/MENTION] chẳng hạn. (mình kết cái VietPhrase của bạn ý)

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
còn cái file patch tung bộ này không cho tớ xin luôn thím nặc ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
@^ tớ xài thì ít hán việt lắm, nhiều người thì đọc quen rồi nên để hán việt luôn (1 nghĩa) cho nhẹ mà bạn

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
Playing : Hello Lady ! Trial version

Quả như mình đoán, anh main kỳ này bá đạo hơn các bộ trước, thêm em maid xinh vê lù =))

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
Playing : Hello Lady ! Trial version

Quả như mình đoán, anh main kỳ này bá đạo hơn các bộ trước, thêm em maid xinh vê lù =))

ơ hàng chưa ra mà chơi trial à, sao lại thích hãng này thế có gì nổi bật chăng, hay chỉ là vì tốn sức tìm thông tin dịch bộ này nên đâm ra tiếp xúc lâu ngày thành ra thích và muốn chơi à ( nếu là thế thì mình từng trãi rồi ) , quên cái quy tắc cậu đặt ra rồi à mở lên chơi chút không được xóa, cậu đang phạm quy tắc của chính mình đó :run:

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
ơ hàng chưa ra mà chơi trial à, sao lại thích hãng này thế có gì nổi bật chăng, hay chỉ là vì tốn sức tìm thông tin dịch bộ này nên đâm ra tiếp xúc lâu ngày thành ra thích và muốn chơi à ( nếu là thế thì mình từng trãi rồi ) , quên cái quy tắc cậu đặt ra rồi à mở lên chơi chút không được xóa, cậu đang phạm quy tắc của chính mình đó :run:
Ờ, tại fin Soukoku 2 hôm trước rồi, đang tính chờ cái spin-off kia ra, cơ mà chờ lâu quá nên chơi bộ này luôn =))

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
nếu hứng thú hãng này phải kinh qua 2 bộ sau http://vndb.org/v1896 có ENG nhé và http://vndb.org/v7636 :run:
Comyu ? Đã tải về lâu rồi, nhưng mình thấy patch Eng đang làm nên để đó.

Còn '&' thì chắc bạn biết rồi nhỉ ?

[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION] :115:

Mà cũng không phải, nếu thích hãng này thì phải chơi qua "Rui wa tomo" và "&" mới đúng.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Comyu ? Đã tải về lâu rồi, nhưng mình thấy patch Eng đang làm nên để đó.

Còn '&' thì chắc bạn biết rồi nhỉ ?

[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION] :115:

Mà cũng không phải, nếu thích hãng này thì phải chơi qua "Rui wa tomo" và "&" mới đúng.
Hãng này chưa chơi cái này cả :115: