Review Dandelion - Wishes brought to you [chinen]

__Aoki__

とにかく死にたい気分
Moderator
Reaction score
1,153
Credits
22
Tôi vẫn muốn tự lừa dối mình :125: Sao cô phũ với tôi thế :127:
Nếu thế CG chỉ là mơ của Wizard thôi sao :129:
Tui từng nghe truyền thuyết trai tân tới năm 40t mà không lấy được vợ thì sẽ thành Wizard...
Mà đã là Wizard rồi thì suốt đời sẽ làm Wizard...Có lẽ nào... :71:
Đính chính là wizard 30 tuổi cô ơi =))

primula267

Girl Scout
Uploader
Reaction score
1,494
Credits
6
[MENTION=3573]__Aoki__[/MENTION] Con gái 30t ko có người yêu thành Witch hay Thánh nữ? :92:
Vậy ra làm After Story chứ không phải route riêng là vì chẳng có cái kết nào dành cho Wizard (๑ १д१)

chinen

Girl Scout
Reaction score
104
Credits
0
[MENTION=3573]__Aoki__[/MENTION] Con gái 30t ko có người yêu thành Witch hay Thánh nữ? :92:
Vậy ra làm After Story chứ không phải route riêng là vì chẳng có cái kết nào dành cho Wizard (๑ १д१)
Hơ tôi nghĩ cái Behind the story mới chính là end thật sự của game mà, cái CG kia đâu phải trong mơ, nó là dự báo tương lai đấy chứ, end OE đó :v

Story có ghi rõ là đến 1 lúc nào đó thì Wizard ko thể chịu dc nữa, nên anh đã tạo 1 thế giới mới và trong thế giới đó, anh trở thành người, sống cùng thế giới với Heejung, mong 1 lúc nào đó sẽ gặp dc cô...

Sibyl

Girl Scout
Reaction score
250
Credits
10
Các cô nói tôi mới nhớ ra. Tôi đọc review thì người ta bảo câu chuyện của Nameless và Dandelion diễn ra đồng thời.

Trong khi Dandelion kéo dài từ 6/2012 đến 6/2013. Còn Nameless từ 10/2013 trở đi. Làm sao mà đồng thời được?

Chưa kể khi hết game vào tháng 6/2013 thì Wizard quay ngược thời gian luôn, làm sao có chuyện trôi đến tháng 10 mà phá Eri được nữa :-?

[MENTION=3593]Bánh[/MENTION] Trời ơi ý tuôi là viết thêm một chút về Wizard (dạng bonus). Kiểu như trong lúc hại đời Eri thì bên còn stalk được thứ gì hay ho bên Heejung nữa.

Tôi muốn vậy thôi chứ chắc chắn cheritz chẳng bao giờ đáp ứng đâu. Đây là hai game khác nhau hoàn toàn mà

Nhân tiện,

chinen

Girl Scout
Reaction score
104
Credits
0
^ Có thể là 2 thế giới khác nhau chăng? =)) Magic logic=)) Wizard ổng nhảy qua lại từ thời điểm tháng 6 bên Dandelion sang tháng 10 bên Nameless, tức là 2 sự kiện xảy ra đồng thời nhưng nằm ở 2 dòng thời gian khác nhau thuộc 2 thế giới khác nhau=]] Bên Nameless có màn mấy anh giai từ các thời điểm khác nhau cùng tụ hội thì giả thiết này cũng đâu phải ko thể xảy ra=))

Uả khoan nói mới nhớ, Nameless cũng có đảo ngược thời gian mà :v Vừa đảo bên Dandelion vừa đảo bên Nameless, chắc bên này vừa hết vòng thì bên kia cũng hêt nốt, giải quyết xong chuyện Eri thì quay sang stalk Heejung, được 1 time thì ko chịu được nữa và tạo nên 1 thế giới mới :v

Và tôi vẫn thắc mắc Wizard là ổng phá hủy thế giới cũ để tạo cái mới hay là vẫn giữ nguyên cái cũ nhưng tạo thêm 1 thế giới mới song song? :v

Btw, "nhân tiện" gì? :v

Xanhz

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mấy bạn cho mình hỏi với ạ. Mình có tải Dandelion về và đăng nhập thì nó nói unable to connect to server trong khi đó mạng mình vẫn chạy ro ro T.T, là sao vậy ạ?

__Aoki__

とにかく死にたい気分
Moderator
Reaction score
1,153
Credits
22
Mấy bạn cho mình hỏi với ạ. Mình có tải Dandelion về và đăng nhập thì nó nói unable to connect to server trong khi đó mạng mình vẫn chạy ro ro T.T, là sao vậy ạ?
Bạn dùng bản crack hay mua game?
Nếu dùng crack thì đừng mở game bằng icon bên ngoài màn hình, bạn xem hướng dẫn đi kèm với crack, sẽ phải mở file khác mới chơi được.

Xanhz

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình tải bản crack trên mạng, còn cái kia có hướng dẫn hay gì ạ? Mình đi search tiếng Việt không thấy có hướng dẫn

Xanhz

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình còn chưa đăng nhập vào được game cơ ạ ;A; lúc nhập tài khoản nó cứ báo unable to connect to server