[FC] AliceSoft -New Game (2020)

bigfree

Member
Reaction score
1
Credits
0
Đang chơi lại cái daiteikoku, có ai nhớ cách recruit em halsey ko:hoi:
Làm xong event rồi nhưng chờ mãi chả thấy em tấn công mình từ canada cả :hoi:

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
mình bắt em ấy hoài, cậu phải mở được cổng từ hawai đến canada, sau đó tấn công thẳng gần qua newyork, em ấy ko tấn công mềnh từ canada mà tấn công mình gần chổ newyork thì phải

zNyan

Member
Reaction score
1
Credits
0
bác nào có link torrent rance magnum + eng patch không, em kiếm thế nào mà chẳng thấy

dephymi

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0
Rance Magnum thì google đi cậu
Eng patch thì nó chỉ dịch vài cái Q với bản system nhưng với 1 điều kiện là cài xong phải CHƠI LẠI TỪ ĐẦU đồng nghĩa với mất hết save đấy nhé

Sầu Thiên Cô Nữ Hiệp

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
68
Credits
0
Cái Pastel Chime 3 có bao nhiêu route vậy các bạn, mỗi em nữ 1 root à:acac:.
Ai có walkthrough hay wiki Jap cho tớ xin với, cái wiki E chưa có walkthrough trò này.

Sầu Thiên Cô Nữ Hiệp

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
68
Credits
0
Mềnh thấy cột love toàn full, mà 1 chap chỉ có mấy ngày rãnh rỗi để làm event:mohoi:.
Nói chung bạn nào có walk hay wiki cho mềnh xin, chơi cho nó dễ:acac:

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
[MENTION=55]Sầu Thiên Cô Nữ Hiệp[/MENTION]: Cơ bản cái trò này không cần walk cứ 1 đường mà nhắm thẳng thôi
Vì dễ quá nên không nhắc
1st play, sau event tỏ tình (có thể là love 8 hoặc 7 tùy heroine) của một heroine nào đó, mấy heroine khác sẽ không thể nâng tiếp love. Trước đó có thể nâng love đều cho các em khác nếu muốn. Theo em nào cũng không ảnh huơng đến story. Việc chia route ở ep 11 khi đánh Ikusa, đánh thắng trong 4 turn thì Hard route, không thể thắng được thì Normal route, việc phân route ảnh hưởng đến số phận của Violetta.

2nd trở đi có thể cưa nhiều em cùng lúc, đến ep 12 cho chọn end với 1 em. Để cưa nhiều em thì sau khi hoàn tất 1st play và save lại clear file save thì được hỏi 1 câu và cứ chọn "はい" (yes).
Chuyện full hoài chắc do chưa làm event của heroine nên chưa qua afection level khác, mỗi lần lên đầy thì có event, mang mấy em vào battle hay làm quest cũng lên love

Last edited: