[FC] AliceSoft -New Game (2020)

Sầu Thiên Cô Nữ Hiệp

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
68
Credits
0
con bind Toto là con bind mạnh nhất (theo mình), khi up lv thì sta của nó lên nhanh và đều nhưng cày max lv thì oải lắm, mình chưa luyện full lv của nó nửa, nhưng mới 7x đã thấy nó mạnh rồi, xài kèm với Al Hazard, không nên dùng con Namtar làm gì, nó yếu lắm
Ờ, công nhận con Al Hazard bá đạo vãi, lúc đánh nó mình quên mang bind kháng lửa + dam nước + holy. Quất bt nó mất có vài trăm máu, nó khè lửa 1 phát thì đi nguyên cây máu luôn:robot:.
Tiếc là chỉ có lv1 nên ko luyện lv lên đc :ngugat:

daide996

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
2
mình chơi Sengoku Rance. còn Daibanchou chưa chơi không biết nó hay ko
Daibanchou thuộc thể loại gi vậy

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Khổ cái là Daibanchou chơi khó hơn Rance nhiều lắm =))
Ban đầu ko cẩn thận ,nếu recruit nhiều người quá thì xác cmn định là khả năng game over vì đói tiền rất chi là cao.
Mà sang District Phase và Nation Phase có giới hạn turn => chăm cày bừa quá lại thua.

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0
mình chơi cái đó lúc ở trường chỉ vừa đủ turn, lúc đầu còn game over nữa =)) quên save nên phải load lại rõ lâu =))
mà game SLG dạng này ít nhỉ, chẳng thấy nhiều mấy

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0
Ngoài lề tí, bà con có thấy giống của anh Rance hơi bị yếu ko ? phập nhiều, rape nhiều mà chỉ ra dc có 3 đứa con. Chẳng bù với anh này: hơn 750 đứa con cùng với hơn 250 em đang mang bầu. =))

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0
Anh Rance là đã dặn Sill là dùng phép để khi mà phập không có em nào bị mang thai chứ không phải do giống anh ấy yếu =))

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0
À phải ha, đọc lâu quá rồi nên quên bén mất trong SR có chi tiết đó =))