[FC] AliceSoft -New Game (2020)

daide996

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
2
cho mình hỏi game Daibanchou có tổng cộng bao nhiêu route. Làm sao vô dc route đó và khác nhau như thế nào mình kiếm trên wiki hoài ma ko thấy >"<
ai biết chỉ mình với

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
cho mình hỏi game Daibanchou có tổng cộng bao nhiêu route. Làm sao vô dc route đó và khác nhau như thế nào mình kiếm trên wiki hoài ma ko thấy >"<
ai biết chỉ mình với
Có bao nhiêu em Heroine thì có bấy nhiêu route nhưng chỉ có 2 Path bắt buộc chọn 1 trong đó =))

colongphung

Member
Reaction score
0
Credits
0
Nhắc mới nhớ cái Daibanchou event random mệt phết:131:đến giờ vẫn chưa end dc trò đó,cứ sang tới phần nation là nản kèo:139:

PS. ý sao lại bị double post thế này

colongphung

Member
Reaction score
0
Credits
0
:147:uhm,thiếu thốn kinh dị,hụt event tùm lum lên hết.Mà nhiều lúc để team đứng đúng vùng như trong wiki rồi mà để cả chục turn nó hok thèm ra event:107:xui vừa thui chứ:107:

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
ai biết chỉ mình với
2 route 6 end nha bạn

phân route thì
<ROUTE BRANCHING>

- If you choose to defeat Ren when he attacks Toukyou the 2nd time (happens after completely suppressing Ren's areas), you will enter Kunagi's Route.

- If you defeat Sanzou before defeating Ren when he attacks Toukyou the 2nd time, you will enter Senna's Route.

- To fight either of them, you have to conquer their main area. After that Ren will raid Toukyou continuously. As long as you enter the Deathmatch with Sanzou before you defeat Ren in this later raid, you will enter Senna's route.
trên wiki nó đủ hết đấy tại cậu tìm không kĩ thôi
Việc vào route nào ảnh hưởng đến điều kiện clear một số char, tham khảo thêm phần: http://alicesoft.wikia.com/wiki/Big_Bang_Age:Character_walkthrough

kinh nghiệm chơi của mình là trong 6 heroine thì cứ 1 lần chơi max love 3 em main heroine, đến end thì cứ chọn 1 em, end xong load save chọn em khác. Lần 2 max 3 em lần 1 chưa max và làm tương tự. Sau 2 lần chơi đủ end :179: