[FC] AliceSoft -New Game (2020)

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
có route của em Shizuka không nhỉ, thế éo nào mình chỉ kết em ý với kenshin thôi :55:

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
Bợn nào còn cái patch Daiteikoku ver 1.02 thì up cho mềnh với @@. Cảm ơn rất nhiều :D.
P/s: Nếu đc thì cho mình xin link mề gà, mì phở ko hiểu sao down k đc T_T
Để sáng mai mình lên trang chủ nó kiếm coi còn ko chứ google nãy giờ toàn link die

có route của em Shizuka không nhỉ, thế éo nào mình chỉ kết em ý với kenshin thôi :55:
tsundere rules the world =))
7 slot heroine còn 3 em chưa biết, khả năng lớn Shizuka giữ một slot, dù sao thì trong cái trailer cũng biết được có ẻm góp mặt ở Rance 9 rồi :197:

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Để sáng mai mình lên trang chủ nó kiếm coi còn ko chứ google nãy giờ toàn link die

tsundere rules the world =))
7 slot heroine còn 3 em chưa biết, khả năng lớn Shizuka giữ một slot, dù sao thì trong cái trailer cũng biết được có ẻm góp mặt ở Rance 9 rồi :197:
ghét của nào trời trao của đó, những em ghét Rance cứ bị dính lấy Rance =))

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
tức là hiện tại đã biết 4 heroine là Kalette, Kanami, Tillday và Geliciam. còn 3 slot thì 1 trong đó chắc là con công chúa của Helman (chưa biết tên tuổi mặt mũi thôi) vì nó là chìa khóa cho rance conquest Helman mà.
btw: ta dự vẫn còn Rance 10, Rance 11 khi rance đi con quest demon world rồi devil world, có khi bật cả god

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
tức là hiện tại đã biết 4 heroine là Kalette, Kanami, Tillday và Geliciam. còn 3 slot thì 1 trong đó chắc là con công chúa của Helman (chưa biết tên tuổi mặt mũi thôi) vì nó là chìa khóa cho rance conquest Helman mà.
btw: ta dự vẫn còn Rance 10, Rance 11 khi rance đi con quest demon world rồi devil world, có khi bật cả god
3 slot còn thì dự là Shizuka + Senhime mỗi em một suất, em công chúa thì chắc không vì ẻm nằm trong list nhân vật khác, btw ẻm đây:

Sheelah Hellman
Hiện đang là nữ hoàng Hellman, em gái cùng cha khác mẹ của Pathon :72:

Pathon Misnarzi
Hoàng tử bị trục xuất khỏi Hellman vì cái lý do vớ vẩn nào đó do má em ở trên nghĩ ra
Thằng cu này là đồng chí của cu Rance trong cuộc khởi nghĩa ở Zeth hồi Rance 6

Story of Rance 9
Rance: Nghe nói mày có nhỏ em đẹp lắm, hôm nào giới thiệu tao coi :56:
Pathon: Ờ. Sẵn nước tao đang nội chiến, cũng tính về thăm nhỏ em, hay mày đi chung luôn đi, có gì quậy 1 phen tưng bừng như dạo trước. :152:
Rance: Nói có lý :75:

Và thế là câu chuyện bắt đầu =))

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Story of Rance 9
Rance: Nghe nói mày có nhỏ em đẹp lắm, hôm nào giới thiệu tao coi :56:
Pathon: Ờ. Sẵn nước tao đang nội chiến, cũng tính về thăm nhỏ em, hay mày đi chung luôn đi, có gì quậy 1 phen tưng bừng như dạo trước. :152:
Rance: Nói có lý :75:

Và thế là câu chuyện bắt đầu =))
Vậy mà mình cứ tưởng hắn đến hellman để tìm cách chạy chửa cho sill cơ đấy
mà hình như rance 8 hắn đã biết hell man chả có cách nào thì phải

dephymi

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0
Thật ra là cuối phần R8 bé Lia thương anh Rance nên nói dối là bên Hellman có cách chữa được cho bé Sill nên lên đường tìm gái à tìm thuốc =))
Sẵn tiện đi qua thấy chuyện bất bình ra tay tương trợ ấy mà =))