[FC] AliceSoft -New Game (2020)

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Ngộ chưa chơi xong nên cho hỏi có 2 màn: Rance & Tillday, Rance & Sheelah
Cả 2 màn đề có một màu xanh lá
đánh xong 2 em đổi vũ khí mới
Phải không?
Seira tớ chờ em ý transform mới nâng heart nên không biết, tillday thì cũng thế, có bao nhiêu monkey đổ hết vào Shizuka, Senhime với Milacle =))

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
Seira tớ chờ em ý transform mới nâng heart nên không biết, tillday thì cũng thế, có bao nhiêu monkey đổ hết vào Shizuka, Senhime với Milacle =))
đồng chí này gống mình =))
@bạn nnviet ghi thiếiu ròi, nv phụ chap 14 là phải kill bos (cái bàn chân) với con rô bô nữa. Ko là ko đc monkey ỏb đâu, vào chờ tới tủn 5 ra cái rương mà ko thấy con robô thì đánh luôn bos rồi...... vao lại, lần đầu tp71 làm chờ luôn tới tủn 10 mà con robo no van u thèm ra =))

Last edited:
Reaction score
4
Credits
0
các bác biết làm sao để kiếm point nhanh ko, chứ cái này farm lâu quá. 1 trận được tầm có 1k~2k thôi, chưa kể là có mấy char yếu mình ko cho vô trận thì nghỉ có point luôn :|

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
các bác biết làm sao để kiếm point nhanh ko, chứ cái này farm lâu quá. 1 trận được tầm có 1k~2k thôi, chưa kể là có mấy char yếu mình ko cho vô trận thì nghỉ có point luôn :|
làm cái castle defense, càng cao càng nhiều point, round 1 chỉ được cho 5 char vào nhưng round 2 có thể cho 15 char và % point phụ thuộc vào round 1 nên nếu cậu khỏe thì vứt 5 char ít cost nhất vào round 1 rồi thả hết tụi nó chạy vào bên trong thì 1 trận Castle defense 4 có thể nuôi 15 char mỗi char 6-7k point. yếu thì xử hết đám ranger ở ngoài thả tầm 1 nửa đi vào trong thôi

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
farm ở castle 4 là chuẩn caste 5 có mấy con kháng khép đánh hơi đuối

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
farm ở castle 4 là chuẩn caste 5 có mấy con kháng khép đánh hơi đuối
castle 5 quái không tập trung như castle 4. Với shizuka và milacle của tớ hiện tại thì 2 em ý là def thoải mái castle 4, 3 slot còn lại cho những char muốn fam point =))

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
đồng chí này gống mình =))
@bạn nnviet ghi thiếiu ròi, nv phụ chap 14 là phải kill bos (cái bàn chân) với con rô bô nữa. Ko là ko đc monkey ỏb đâu, vào chờ tới tủn 5 ra cái rương mà ko thấy con robô thì đánh luôn bos rồi...... vao lại, lần đầu tp71 làm chờ luôn tới tủn 10 mà con robo no van u thèm ra =))
cứ mỗi lần cho 2 người đạp lên 2 cái vạch là mình lại thấy cái con robo nó lại xuất hiện, thấy thế tưởng dễ ra ai cũng sẽ đập nên ko muốn nói

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
cứ mỗi lần cho 2 người đạp lên 2 cái vạch là mình lại thấy cái con robo nó lại xuất hiện, thấy thế tưởng dễ ra ai cũng sẽ đập nên ko muốn nói
lần đầu đi tớ đạp đứng đó 10 turn ko có này =))