[FC] AliceSoft -New Game (2020)

rongden90

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho mình hỏi tí mình chơi đến chap 13 đoạn rance với con Tillday Shape đánh quét với nhau ý. sao mình đi mãi không qua được nhể????? Bạn naà biết chỉ dùm với.:124:

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
Cho mình hỏi tí mình chơi đến chap 13 đoạn rance với con Tillday Shape đánh quét với nhau ý. sao mình đi mãi không qua được nhể????? Bạn naà biết chỉ dùm với.:124:
đứng yên ăn đập 2 d89ứa xuống dưới 30% máu là clear

rongden90

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Hic! Em hack hai em này siêu khủng. Cho đứng oánh 100 tiếng chắc mới xuống được máu

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
Hic! Em hack hai em này siêu khủng. Cho đứng oánh 100 tiếng chắc mới xuống được máu
ráng chịu =)). Còn ko thì có mấy con đánh phép, đưa đầu hco nó đập, trừ khi chú hack magic dènce lên 100 ra thì để nó xử lý

thichthichte

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
chơi game "đại bàng chủ" xong hết trường học xuống tới sân bóng , qua tới thành phố lớn cảm thấy hăng say chiến thắng tự nhiên chuột đâu nó tới mà máu con đầu đàn 400 T T hic hic

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
chơi game "đại bàng chủ" xong hết trường học xuống tới sân bóng , qua tới thành phố lớn cảm thấy hăng say chiến thắng tự nhiên chuột đâu nó tới mà máu con đầu đàn 400 T T hic hic
để quân chỉ số law cao chặn đám chuột :botay:
cần gì thế, bỏ 10 xu ra restore order là bọn chuột không spam nữa. Đánh để ý vùng nào có hình đầu lâu thì restore Order cho mất cái đầu lâu đi.
Cho quân law cao canh lâu nhiều khả năng giảm income