[FC] AliceSoft -New Game (2020)

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Theo nhiều người đánh giá là hay, còn câu trả lời chính xác chỉ có bạn có thể trả lời cho bạn.
tớ thì thấy bình thường (nếu xét thời điểm hiện tại và so với các game hiện giờ), gameplay không nổi trội, story cũng tầm tầm (phập là chính thì story hay thế quái nào) nhưng xét vào thời điểm nó ra thì cũng khá đỉnh.
btw: game này được cái trò event nâng sao của character khá hay, có thể xem là bí mật game cho người khám phá, tìm hiểu mà giờ wiki nó full rồi nên không hấp dẫn nữa

Ultragunner

Trap Cadet
Reaction score
1
Credits
0
đang tính down Rance IX về thì bị spoil mấy cái CG cmnr =)), các bác cho em hỏi là Rance IX nó có mấy ending? Hay chỉ 1 cái?

karuccino

Active member
Reaction score
24
Credits
1
đang tính down Rance IX về thì bị spoil mấy cái CG cmnr =)), các bác cho em hỏi là Rance IX nó có mấy ending? Hay chỉ 1 cái?
măc dù chưa chơi cơ down hết CG rance 9 luôn oy @@

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
có 8 endding bao gồm 1 true end và 7 end của từng heroine.
Mấy cái Cg các em ý bị rape chỉ dành cho bạn trẻ nào tự ngược thôi, hoặc cố tình lấy cho full CG rồi load save vì để có 7 CG rape heroine đấy cần điều kiện đặc biệt( chết chính xác char trong chính xác 1 trận nào đó - nếu muốn biết điều kiện thì google hoặc private message) và sau đó bạn có 2 lựa chọn bỏ chạy hay ở lại. Nếu bỏ chạy thì chả sao cả, sẽ có event heroine kể về việc em ấy trốn thoát thành công và chẳng có gì xảy ra, nếu chọn ở lại thì sẽ bị rape rồi game over :152:.