[FC] AliceSoft -New Game (2020)

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
[MENTION=44]Maou-sama[/MENTION] ơi! Làm sao để mở mấy chiếc rương trên map vậy? Mình nhớ lúc mới zô, chỉ mình Emily là mở rương đc, nhưng giờ mình thay cái gì k biết nên giờ cả team chả có đứa nào mở đc rương map nữa, thế thì sao có Blind đc? Maou-sama biết cách k? đeo item gì? hay chọn Salve Blind gì mới mở rương trên map đc vậy???

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
@Maou-sama ơi! Làm sao để mở mấy chiếc rương trên map vậy? Mình nhớ lúc mới zô, chỉ mình Emily là mở rương đc, nhưng giờ mình thay cái gì k biết nên giờ cả team chả có đứa nào mở đc rương map nữa, thế thì sao có Blind đc? Maou-sama biết cách k? đeo item gì? hay chọn Salve Blind gì mới mở rương trên map đc vậy???
Lâu quá ko chơi nên mềnh ko nhớ.
Vụ mở hòm thì có 1 con Bind có cái skill đấy, ai đeo nó mới mở được. Chịu khó tự mò thôi.

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
cám ơn mọi người. chơi mà k mở rương đc, sợ mất mấy con Blind trong rương nv =="

pqtrung123

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
0
Lâu quá mình ko lên forum nên cho hỏi cái Rance IX đã có english patch chưa vậy các bạn , mình hóng cả mấy tháng nay rồi .
Nếu có thì cho mình xin link down luôn nha , cảm ơn

Sorry vì mình post 2 bài liên tiếp nhưng mình vừa xem mấy post trước thì tháy có clip của game Pastel Chime 3 thay cũng hay hay
Cho mình hỏi game đó có english lun ko , chỉ cần mấy command với skill cũng được để mình còn biết chơi

Last edited by a moderator:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Lâu quá mình ko lên forum nên cho hỏi cái Rance IX đã có english patch chưa vậy các bạn , mình hóng cả mấy tháng nay rồi .
Nếu có thì cho mình xin link down luôn nha , cảm ơn

Sorry vì mình post 2 bài liên tiếp nhưng mình vừa xem mấy post trước thì tháy có clip của game Pastel Chime 3 thay cũng hay hay
Cho mình hỏi game đó có english lun ko , chỉ cần mấy command với skill cũng được để mình còn biết chơi
Rance IX ko có patch Eng đâu bạn, cái pastel chime 3 chỉ có interface patch thôi :uong:

loueuro

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ MEMORIA Ver 2.0 ~ HÀNG VỀ \ :v / [ver 4]

Bác kysido22, mình mới tham gia forum thôi, k bik có thể pm mình game Rance 9 với đc k, k bik có eng patch chưa nhỉ ^_^.

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Re: [FC] Eushully-chan ☆ MEMORIA Ver 2.0 ~ HÀNG VỀ \ :v / [ver 4]

Bác kysido22, mình mới tham gia forum thôi, k bik có thể pm mình game Rance 9 với đc k, k bik có eng patch chưa nhỉ ^_^.
Đã PM và Rance 9 ko có eng patch nha