[FC] AliceSoft -New Game (2020)

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
Yuzumi chết là thế nào nhỉ, bạn để nó chết trên chiến trường mà ko biết à, em ấy là char cốt truyện nên có cảnh H mà em ấy mạnh lắm đấy ( sau này đeo cho ẻm cái + 2 action - icon là kẹp tóc hình bướm, là ẻm có 3 action trở thành tướng khủng trên chiến trường, thường bắn 1 cái 1 thằng foot hi sinh )
mấy cái operation mình ko rõ lắm
Chết trận :)) .... Làm tối qa tới h` mà turn 71 vẫn k thấy orime vs noir đánh @@

BananaSkin

Member
Reaction score
0
Credits
0
Cái rance 9 ai chơi rồi cho mình hỏi vụ upgrade vk sao mình upgrade gold thì mất mà stat lại ko tăng X_X

starwarlego

Member
Reaction score
11
Credits
10
Chết trận :)) .... Làm tối qa tới h` mà turn 71 vẫn k thấy orime vs noir đánh @@
Thường thì mình đánh 1-eye đến thành thứ 3 có nogiku, 5 có orime, chịu thua 1 trận để về 4 rồi đánh lên 6 có noir ở vùng đất đầu tiên, sang vùng thứ 2 bắt omachi
4 bé đấy hình như cứ 2 thành ra 1 lần thì phải :-?

Cái rance 9 ai chơi rồi cho mình hỏi vụ upgrade vk sao mình upgrade gold thì mất mà stat lại ko tăng X_X
Bạn up xịt thì nó ko lên

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
up thì hên xui, cứ save lại rồi up thấy hên thì giữ, xui thì load lại up thằng khác

BananaSkin

Member
Reaction score
0
Credits
0
up thì hên xui, cứ save lại rồi up thấy hên thì giữ, xui thì load lại up thằng khác
Cứ fail nó lại tăng gold lên mà cứ load đi load lại cho tới khi nó success thì tốn thời gian vồn :'(

Đám dev nghĩ sao nó lại để tuy fail nhưng số gold up lần tiếp theo vẫn tăng lên T_T

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Cứ fail nó lại tăng gold lên mà cứ load đi load lại cho tới khi nó success thì tốn thời gian vồn :'(

Đám dev nghĩ sao nó lại để tuy fail nhưng số gold up lần tiếp theo vẫn tăng lên T_T
up lên cho vui chứ ko quan trọng gì, khoảng 3 lần mà đc 1 lần success thì coi như là thành công rồi

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
Thường thì mình đánh 1-eye đến thành thứ 3 có nogiku, 5 có orime, chịu thua 1 trận để về 4 rồi đánh lên 6 có noir ở vùng đất đầu tiên, sang vùng thứ 2 bắt omachi
4 bé đấy hình như cứ 2 thành ra 1 lần thì phải :-?
thắng trận 3 thì con nogiku xuất trận , permit 4 lần thua 1 lần còn 3 .... turn 71: thắng trận tiếp thì còn orime xuất hiện ... 2 trận tiếp thì còn noir :D : turn này có cần cho nó chiếm lại k a ? ... turn 72: thì làm trưa tới h` k ra đc noir toàn nogiku với còn ma trắng 4k6 máu >.<
rance 9 ở đâu bro ?

starwarlego

Member
Reaction score
11
Credits
10
Bạn thử đập chết nogiku xem thua trận rồi em ấy còn xuất hiện ko
Mình toàn bắt cả 3 em ở vùng 1 luôn, nếu ko muốn cho nó chiếm lại thì bạn test thử luôn xem vùng 2 noir còn ra ko :-?
Permit mình chỉ dùng khi ko muốn bắt thêm tướng hoặc chán quá ko muốn đánh lẻ tẻ, chứ khi cần capture tốt nhất ko nên dùng, đánh nhiều cơ hội gặp cao hơn

Rance 9 up đồ hên xui lắm, tillday mình ép đến 20 lần mới được 1 lần, hên là +3 luôn
Xanh nhất là mr.Lipton, thanh niên duy nhất mình ép được cái vk 11/11

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
Bạn thử đập chết nogiku xem thua trận rồi em ấy còn xuất hiện ko
Mình toàn bắt cả 3 em ở vùng 1 luôn, nếu ko muốn cho nó chiếm lại thì bạn test thử luôn xem vùng 2 noir còn ra ko :-?
Permit mình chỉ dùng khi ko muốn bắt thêm tướng hoặc chán quá ko muốn đánh lẻ tẻ, chứ khi cần capture tốt nhất ko nên dùng, đánh nhiều cơ hội gặp cao hơn

Rance 9 up đồ hên xui lắm, tillday mình ép đến 20 lần mới được 1 lần, hên là +3 luôn
Xanh nhất là mr.Lipton, thanh niên duy nhất mình ép được cái vk 11/11
Đang chơi gì v cho mình link với ... mình clear game r ... mà k biết cái cg35 làm s ? ... với lại đi if route là chơi lại hay s v bạn ?

Reaction score
380
Credits
0
Sao chả ma nào thảo luận cái game mới ra nhỉ ? :sheep: