[FC] AliceSoft -New Game (2020)

starwarlego

Member
Reaction score
11
Credits
10
Lấy được bonus mouri ở true route thì là thánh luôn =))

Đang đánh akaheru và dùng hết cách trên r :camcap: hay bị lỗi r nhĩ
E cho con ranmaru học warrior 2 r @@
Ở kyo có kuge kyouko có luôn light attack với 4 action point đó, bắt đi bạn
ranmaru càng về sau càng phế, lúc đầu chỉ được cái đông quân, cuối game giữ lại vì cái end game point

kanede-san

Member
Reaction score
4
Credits
0

ranmaru càng về sau càng phế, lúc đầu chỉ được cái đông quân, cuối game giữ lại vì cái end game point
con đấy về sau mềnh lột sạch lính vứt lun ấy :v

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Lấy bonus nhà Mouri ở true route có chi là khó :155:
mềnh còn lấy luôn bonus nhà Dokuranyuu nữa kìa
Đúng là ai tinh ý sẽ lấy Kuge Kyoko ngay đầu tiên vì có Light Attack
Ranmaru giữ lại để clear nếu thích ,không thì vứt
[MENTION=4868]longhoang2984[/MENTION] toàn bộ các câu hỏi của bợn đều có trong cái walk của mình, nếu ko theo walk thì đọc lướt qua 1 lược sẽ có nhiều kinh nghiệm về sau
Nếu bợn gặp rắc rối ở khúc nào đó rồi mới lên đây hỏi thì đã quá muộn rồi vì đa số các cái đó đều cần lùi 2,3 turn để sửa :147:

kanede-san

Member
Reaction score
4
Credits
0
[MENTION=4868]longhoang2984[/MENTION] toàn bộ các câu hỏi của bợn đều có trong cái walk của mình, nếu ko theo walk thì đọc lướt qua 1 lược sẽ có nhiều kinh nghiệm về sau
Nếu bợn gặp rắc rối ở khúc nào đó rồi mới lên đây hỏi thì đã quá muộn rồi vì đa số các cái đó đều cần lùi 2,3 turn để sửa :147:
bác ơi cho e hỏi, e đập xong tụi dokuganryuu rồi sau 1 vài turn thì tự dựng em Def bên nhà đó bỏ đi ? bác bik ly do k ? làm e load lại chừng 20 turn để kiêm cái bonus nhà đó

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
Vâng Walk a , e làm xong 1st Game r :D .... E theo Walk 2nd Game ... Cơ mà giờ đang kẹt ở chỗ Sengan k tự retake :( .... lố 10 turn r vẫn chưa auto ... có lý do nào để tự retake k bro

bác ơi cho e hỏi, e đập xong tụi dokuganryuu rồi sau 1 vài turn thì tự dựng em Def bên nhà đó bỏ đi ? bác bik ly do k ? làm e load lại chừng 20 turn để kiêm cái bonus nhà đó
Có đủ 5 thành viên chưa ? ... Sau 1 hoặc vài turn cái nhà tụ tập nói chuyện r` save lại là đc mà :D

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
bọn nhà thằng đầu gấu hả, và cái em "Def" bạn nói chắc là Senhime, em ấy thỏa thuận với Rance là phải cho ẻm ra trận liên tục không thì ẻm bỏ đi, tức là cứ 3 hay 5 turn mà bạn ko cho ẻm ra trận thì ẻm bỏ đi, sau khi lên love thì ẻm sẽ ngoan ngoãn ở nhà ko bỏ đi nửa

karuccino

Active member
Reaction score
24
Credits
1
Vâng Walk a , e làm xong 1st Game r :D .... E theo Walk 2nd Game ... Cơ mà giờ đang kẹt ở chỗ Sengan k tự retake :( .... lố 10 turn r vẫn chưa auto ... có lý do nào để tự retake k bro

Có đủ 5 thành viên chưa ? ... Sau 1 hoặc vài turn cái nhà tụ tập nói chuyện r` save lại là đc mà :D
Seigan - Autojoin a few turns after allying with Tenshiism. If you do not ally with Tenshi sect and defeat them normally, will join at the beginning of a turn once you start fighting Nobunaga's demon army. He will not join you in the Ran or Isoroku route. NOTE: Requires room in the commander list and 3 NP before he will join. Also, Seigan's join event is low priority, so it may be advisable to remove battle permits or stop attacking for a few turns to make sure he joins your army. If he doesn't join your army, he may join it way later in the game even after Sill has been frozen. (His event has Sill in the conversation)

kanede-san

Member
Reaction score
4
Credits
0
bọn nhà thằng đầu gấu hả, và cái em "Def" bạn nói chắc là Senhime, em ấy thỏa thuận với Rance là phải cho ẻm ra trận liên tục không thì ẻm bỏ đi, tức là cứ 3 hay 5 turn mà bạn ko cho ẻm ra trận thì ẻm bỏ đi, sau khi lên love thì ẻm sẽ ngoan ngoãn ở nhà ko bỏ đi nửa
ko nhà của bọn quỷ ấy góc phía trên á

chưa bạn :v thiếu mỗi em phép hồ ly, ko hiểu đánh mãi, load tới load lui vẫn k ra sự kiện em hồ lý hóa đá, nên kệ mẹ lun

Last edited by a moderator:

karuccino

Active member
Reaction score
24
Credits
1
chưa bạn :v thiếu mỗi em phép hồ ly, ko hiểu đánh mãi, load tới load lui vẫn k ra sự kiện em hồ lý hóa đá, nên kệ mẹ lun
đánh bại em hồ ly trong 1 trận chiến thì mới có sự kiện chứ, thế cái em def bạn nói tên là gì, nói thế ai biết được

kanede-san

Member
Reaction score
4
Credits
0
đánh bại em hồ ly trong 1 trận chiến thì mới có sự kiện chứ, thế cái em def bạn nói tên là gì, nói thế ai biết được
bên tụi youkai chỉ co 1 em def mà =.= cái em def 1 mắt ấy. và con ho ly lần nào gặp cũng đập dc nó mà