[FC] AliceSoft -New Game (2020)

karuccino

Active member
Reaction score
24
Credits
1
bên tụi youkai chỉ co 1 em def mà =.= cái em def 1 mắt ấy. và con ho ly lần nào gặp cũng đập dc nó mà
Em def đó sau khi bị bắt thì bị bỏ vào trong nhà tù, chỉ có bị giết trong trận chiến chứ ko tự động bỏ đi đâu, à còn trường hợp trong monkey route với route nào đấy ko nhớ, bạn tuyên chiến với nhà có 4 thằng con trai, ẻm nào trong list chưa lên trust thì dễ bị dùng mỹ nam kế bắt về lắm
Em hồ ly thì phải giết toàn bộ số quân của ẻm và chiến thắng trong trận chiến đó, mà bạn lần nào gặp cũng đập đc ẻm cơ à, ẻm mà xài skill đánh lan là thiệt hại toàn bộ đội hình ấy chứ

Last edited:

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
bên tụi youkai chỉ co 1 em def mà =.= cái em def 1 mắt ấy. và con ho ly lần nào gặp cũng đập dc nó mà
Coi chừng đánh hiện killed r :D chứ mà thằng akashi 2 lần even tím là thằng main cho nó lấy lại con hibachi , đánh 1 phát thì bị con hibachi chói chân bắt đc , còn con hồ ly thì đánh xong chỉ có cảnh nc thôi chứ k có cảnh nó hóa đá .... Sau này con youkai king về team nói chuyện 4 lần thì nó gọi omachi về , phải có thêm 1 slot trong team mới hiện event

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
cái game mới của AS có agth code ko thế mấy bợn :hoi:
đập đc nó chết r` có cái event sau trận nó nc với thằng rance thì nó hóa đá r` ... thu phục 3 e còn lại , r` chọn event about Masamune ... r` chừa 1 chỗ trống ... 1 hoặc vài turn thì thằng 1 mắt join , nc với nó 2 lần , lần thứ 3 up lên 7 nâng trust , r` chừa thêm 1 chỗ , chọn event tím nữa là nó sẽ triệu hồi con Omachi :D .... , 1 hoặc vài turn sau , event đầu turn là cảnh 5 đứa nói chuyện với nhau là xong bonus nhà này :D ... nhớ thấy cảnh đó thì save lại :D

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
cái trại phòng thủ màu đỏ với xanh có tác dụng khác nhau thế nào vậy mấy bợn :hoi: