[FC] AliceSoft -New Game (2020)

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0
^ Nah nếu đi true route thì cũng có story khá tốt. Rance sau khi mất Sill cũng Cool như trước nữa.
Không chỉ có true route tốt mà gần như các route còn lại cũng tốt (trừ cái monkey chả có cái quái gì cả). Route mình thích nhất có thể nói là route em Isoroku, Kenshin bởi mấy cái route đó mình có thể nói rằng đó là pure love tận gốc=))

@rap:GTFO

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
^ Thì lúc Sill mới bị đông cứng ảnh cũng nhẩy cẩn lên rồi nổi điên tùm lum đấy thôi. Có bình tĩnh với ham vui như trước nhiều đâu :uong:
Lúc đó mới thấm những lời của Nobunaga thì đã muốn :lambam: Ờ ai spoil giùm Rance Quest là ảnh có tìm đc cách giải đông cho Sill ko vậy ? :-?
Ko tìm được.
Cuối RQ ,buồn quá làm trận 1 vs all với dàn Harem.
Em Lia thấy Rance buồn nên nói dối Rance là có cách để cứu Sill .Rance ngay lập tức vui vẻ và lại chuẩn bị lên đường.

@Oboku : Isoroku thì dằn vặt vì nguyện vọng khôi phục gia tộc và tình yêu dành cho Rance.
Kenshin thì ngây thơ ,si tình đến tội nghiệp.
2 route này nếu ko bị mấy cảnh H của Rance với các em # chen ngang thì có thể nói là khá ổn .Nhưng ... =)) ,Rance ko chơi gái mới là chuyện lạ :kiki:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Lão Ma, Rance thì gọi là bạo, zâm và bệnh thì dc chứ ta vẫn KO thấy COOL chỗ nào :gianxao:
Thui chim cút đây , ko thì con Otomeku lại đòi vote chém :tungtang:

Last edited:

akane_senri

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0
cho mình hỏi làm sao để thằng seigan join mình vậy mình vẫn còn slot vs demon army nó declare war vs mình rồi, thằng kentarou hình như k join mình trong kenshin route đúng k thấy qua sự kiện temple gần 10 turn rùi

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Ko được diệt Tenshi Sect.
Sau vụ đền Hounoji ,chọn liên minh với Tenshi Sect .1 thời gian sau Seigan sẽ theo.

Kentarou chỉ theo ở True End và Isoroku.
Kenshin's route thì mềnh ko nhớ có theo hay ko.
Còn Ran's route thì hình như là ko.

akane_senri

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0
vậy thì chết rùi mình chiếm lun cái tenshi sect, ảnh lên núi tu lun rồi =))

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0
Ơ mịa lo đọc nên post nhầm topic :|

Tiện đây mấy thím chỉ mình cách lấy H-s của em mặc bloomers nhà Tanageshima giùm :-?

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Ơ mịa lo đọc nên post nhầm topic :|

Tiện đây mấy thím chỉ mình cách lấy H-s của em mặc bloomers nhà Tanageshima giùm :-?
Yuzuhara Yuzumi :
NOTE! Some events for Yuzuhara Yuzumi require the presence of Sill Plain, so if Sill has been frozen, it might be impossible to clear her.
Talk to her at 7 Hostile to get her to Normal
Deploy Rance and Yuzumi together in a battle
Talk to her at 7 Normal to get her to Trust
Deploy Rance and Yuzumi together in a battle again to see her H-event (after the battle is done)
Talk to her at 7 Trust to get her to Love and clear her
Đó.
Vậy là có H-scene rồi thôi =))

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0
Hức tại sao mềnh đập nhà Houjou hoài mà ko thấy bé Ran xuất hiện để bắt vậy ? Những lúc nhà Houjou tấn công, có bé ấy mà đánh xong bắt không được. :( Đang muốn chơi lại Netori Route mà lại :vetay: