[FC] AliceSoft -New Game (2020)

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
cái trại phòng thủ màu đỏ với xanh có tác dụng khác nhau thế nào vậy mấy bợn :hoi:
game gì? và mình nghĩ bạn nên post thêm ảnh 1-2 món đồ cần hỏi, như vậy người khác sẽ dễ trả lời hơn

fantasyvn1190

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Hình như Cuối Game có 1 cảnh Rance bắt Chuyện vơi Sill. Vậy la sao Sill dc hồi sinh sao ? :3

kanede-san

Member
Reaction score
4
Credits
0
Em def đó sau khi bị bắt thì bị bỏ vào trong nhà tù, chỉ có bị giết trong trận chiến chứ ko tự động bỏ đi đâu, à còn trường hợp trong monkey route với route nào đấy ko nhớ, bạn tuyên chiến với nhà có 4 thằng con trai, ẻm nào trong list chưa lên trust thì dễ bị dùng mỹ nam kế bắt về lắm
Em hồ ly thì phải giết toàn bộ số quân của ẻm và chiến thắng trong trận chiến đó, mà bạn lần nào gặp cũng đập đc ẻm cơ à, ẻm mà xài skill đánh lan là thiệt hại toàn bộ đội hình ấy chứ
mình chơi 7 lần rồi bạn, bik cách cày lình lên nhanh vl hơn nữa có bonus của takeda nên ko xoắn nhà nào cả, gặp em hồ ly cũng làm nhanh gọn lắm, còn em def bên đó là bỏ đi 100%, vì mình chỉ để cho nó cầm lá cờ tự động đánh, sau đó nó còn vài chục lình mình ko phục hồi vì chưa cần nện để yên đó, rồi chiếm dc tụi youkai thì turn sau thì con def nó mất

starwarlego

Member
Reaction score
11
Credits
10
Nếu bạn chưa bắt được nogiku thì trong quân đội phải có thằng kazemaru có skill hibachi, sau đó kill nogiku
Nếu bạn bắt được rồi mà sau đó bị 4 anh em Nam Phi tóm đi thì bạn ... đen
Còn mình chưa gặp trường hợp nào mà bắt được rồi xong em ấy tự bỏ đi cả, cho dù chưa clear :-?
Cái em def mà tự bỏ đi ko cần lý do chỉ có mỗi senhime nếu như chưa clear hoặc lâu lâu ko được đập nhau

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
Cái rance 9 s k thấy em Sill nữa .... e ấy die luôn hay s v mấy a :3 e k chơi phần rance quest :D

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Cái rance 9 s k thấy em Sill nữa .... e ấy die luôn hay s v mấy a :3 e k chơi phần rance quest :D
sill bị đóng băng từ rance 7 rồi mà, Rance 8 vẫn chưa tìm đc cách giải băng cho em ấy, còn Rance 9 co 1 CG là Sill đã đc giải băng, do ko chơi lần 2 nên chả biết làm sao kiếm đc CG đó, đang chờ Rance 10

longhoang2984

Member
Reaction score
0
Credits
0
sill bị đóng băng từ rance 7 rồi mà, Rance 8 vẫn chưa tìm đc cách giải băng cho em ấy, còn Rance 9 co 1 CG là Sill đã đc giải băng, do ko chơi lần 2 nên chả biết làm sao kiếm đc CG đó, đang chờ Rance 10
ừm ... con slave phần này thấy k thích = Sill ^^ :D ... đánh mấy cái đám lính khó chịu qá ra qá trời :3
Cái game này ép đồ mới mạnh hã a ?