[FC] AliceSoft -New Game (2020)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
cái trước là Busou Shoujotai Blade☆Briders đó hả, bộ đó có dính đến ra** gì sao, sao mình không thấy, hay là chưa mở route ẩn nhỉ, vì ngoài 1 em mém bị tentacles thì chưa thấy gì nữa, còn cái mới này thấy dàn heroine chưa bằng cái trước nữa:quanchan:
bộ đó main rape mấy em thì có, có em nào bị địch rape đâu chứ
à mà câu "cái trước" của cậu là bộ nào, busou shoujotai hả
theo tớ thấy nhược điểm của bộ đó là việc khai thác tình cảm nhân vật chính với các em nữ ko đc tốt, coi nó cứ gượng gạo
5 con nữ chính mình chả thích đc em nào, khá nhất chắc có mỗi em loli ngực lép - có điều mình vốn ko thích ngực lép =)).

Non

Em mới 16 chưa 18
Moderator
Reaction score
769
Credits
244
---Đào mộ---
Thời điểm mà các bạn bảo là hiện tại: Rance 9
Confirmed Fated Girl:
  • Sill
  • Kanami
  • Shizuka
  • Senhime
  • Tillday
  • Milacle
  • Russian Kalette
  • Pigu
[MENTION=222]Non[/MENTION]: vô coi list đủ chưa ku =))

Thời điểm hiện tại: 8 fated girls
True End của Rance 9 Sill đã được cứu (sau khi hoàn tất toàn bộ End của các heroine khác).

End này sẽ chứa vài chi tiết alternate từ các end của heroine khác, toàn bộ đều lấy được vũ khí từ mê cung màu xanh

just a keyboard-hero see something irrational
russian với tillday thì đã đc confirm trong cannon
Senhime thì trong cái true end của rance 9 cũng có đề cập =>confirmed

pigu với milace thì trong route riêng, end chưa nhắc tới nên không biết:70:
cơ mà chắc cũngn ó, cái if route ngắn ngủn ráng chèn fate dzô chắc cũng có dụng ý của nó

2 em cuối thì hy vông 1 là Kohime=))

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
bộ đó main rape mấy em thì có, có em nào bị địch rape đâu chứ
à mà câu "cái trước" của cậu là bộ nào, busou shoujotai hả
theo tớ thấy nhược điểm của bộ đó là việc khai thác tình cảm nhân vật chính với các em nữ ko đc tốt, coi nó cứ gượng gạo
5 con nữ chính mình chả thích đc em nào, khá nhất chắc có mỗi em loli ngực lép - có điều mình vốn ko thích ngực lép =)).
thì cậu nói bộ trước cậu chơi chán và mong em heroine đừng dính ra** nên mình đoán cậu đang nói Busou Shoujotai Blade☆Briders, vì thế mình mới thấy kì vì Busou làm gì dính vụ đó chỉ có 1 em mém tentacles thôi, hay ý cậu bộ trước là rance 9 sao

còn em loli tóc tím thì dễ thương chứ lúc đầu có hơi cứng nhưng về sao em mặt toàn mấy cái bộ chiến cho main xem này:quanchan:

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
2 em cuối thì hy vông 1 là Kohime=))
Không đủ tuổi, loại. Rance 10 hi vọng có happy end cho kenshin giống shenhime

thì cậu nói bộ trước cậu chơi chán và mong em heroine đừng dính ra** nên mình đoán cậu đang nói Busou Shoujotai Blade☆Briders, vì thế mình mới thấy kì vì Busou làm gì dính vụ đó chỉ có 1 em mém tentacles thôi, hay ý cậu bộ trước là rance 9 sao

còn em loli tóc tím thì dễ thương chứ lúc đầu có hơi cứng nhưng về sao em mặt toàn mấy cái bộ chiến cho main xem này:quanchan:
nghe bác vô lệ hù dọa nên đang pray cho mấy em bộ sắp đến thôi

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
Không đủ tuổi, loại. Rance 10 hi vọng có happy end cho kenshin giống shenhime
Why not không đủ tuổi
Again. Thời điểm hiện tại: Rance 9 (Sau Rance 7 hơn 2 năm)
Tuổi Kou lúc Rance 7: 12
Tuổi Kou lúc Rance 9: 14

mà đủ 14 là trong strike zone của thằng Rance rồi
phần là vì nó đối xử với Kou như em gái nên chưa có rớ =))

nhat399

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho mình hỏi trong kichikou rance muốn em anis gia nhập vào harem thì phải làm sao trên alice wikia hương dẫn rối nùi nó nói phải làm cho em shizuka chết trước khi em ấy bị bắt mình làm cho shizuka chết rồi mà rốt cuộc em anis vẫn bị bắt để tạo flash

rồi một cái hướng dẫn khác nói là phải đưa em sill lên đường để ko xảy ra event rance cứu shizuka khỏi bị bắt:134: (cái này thì chưa thử vì mất em sill, shizuka, thậm chí cả em nagi trong tương lai nên... mình ko dám mạo hiểm)

còn em chizuko nữa nói là theo thím granhi theo team để đánh chiếm tower của em rồi mà em ấy chết luôn chứ ko gia nhập vào harem như huong dẫn -_-

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Cho mình hỏi trong kichikou rance muốn em anis gia nhập vào harem thì phải làm sao trên alice wikia hương dẫn rối nùi nó nói phải làm cho em shizuka chết trước khi em ấy bị bắt mình làm cho shizuka chết rồi mà rốt cuộc em anis vẫn bị bắt để tạo flash

rồi một cái hướng dẫn khác nói là phải đưa em sill lên đường để ko xảy ra event rance cứu shizuka khỏi bị bắt:134: (cái này thì chưa thử vì mất em sill, shizuka, thậm chí cả em nagi trong tương lai nên... mình ko dám mạo hiểm)

còn em chizuko nữa nói là theo thím granhi theo team để đánh chiếm tower của em rồi mà em ấy chết luôn chứ ko gia nhập vào harem như huong dẫn -_-
Giờ mới đọc cái này :))

1) Muốn em ấy gia nhập harem thì phải để shizuka "bị bắt" (not died, though) thì lúc đó mới có em kia mà nhét vào harem :)) . Và muốn thế thì Sill phải thành con bò (H nhiều vào)
2) Đem Gandhi vào đội hình chính đánh trận cuối. Nói cách khác muốn có Chizuko thì đội hình đánh thành (phải thắng) cần có Gandhi, chứ có Gandhi mà đánh thua thì có đánh lại... vẫn die như thường.

faychan

Member
Reaction score
0
Credits
0
mọi người cho hỏi bộ rance 9 sắp có patch E chưa, thấy nhiều nhóm hò réo trans rồi, mà h mãi chưa thấy kết quả gì cả:85:

deshuro

Member
Reaction score
1
Credits
0
mọi người cho hỏi bộ rance 9 sắp có patch E chưa, thấy nhiều nhóm hò réo trans rồi, mà h mãi chưa thấy kết quả gì cả:85:
Bộ đó mới ra 2014 sao có E được.
Cái Rance quest ra 2008 mà giờ mới được có 30% thôi bạn, một phần vì mới được pick gần đây, 1 phần vì phần thoại nhiều. Dự tính là cuối năm sau Rance Quest mới có patch E hoàn chỉnh. Còn Rance 9 thì chắc là lâu hơn nữa
Theo kế hoạch thì khoảng tháng 7-8 năm nay, Rance 6 sẽ được dịch xong, chịu khó chờ đi bạn.