[FC] AliceSoft -New Game (2020)

Reaction score
0
Credits
0
BBA khó chỉ ở chổ chờ Event của Char với cày tiền thôi :178:
Còn cái khó nữa là cái time limit, mình muốn từ từ thưởng thức game mà cái limit làm ức chết quá, kiếm file ssg để điều khiển cái limit đó

gladii

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0
cái game mới ra của alicesoft tên gì vậy mấy thím, cho mình xin link down với

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
ủa mà sao mình chạy lên không có màn sương nào hết zậy nhỉ ???
bạn ra sa mạc nói chuyện chưa (cái thành hoang phế ở samac), game này đúng khó hướng dẫn thật.
cuối chap 3 chung quy là quay lại map chap 2 nói chuyện với em tóc nâu, sau đó em tóc nâu bị em gái ma của mình bắt cóc, main và hấp em tóc nâu >> quay lại rừng kala nói chuyện cho em ngực lép gia nhập rồi đi lên hướng bắc để đập boss ....

cái game mới ra của alicesoft tên gì vậy mấy thím, cho mình xin link down với
game mới tên evenicle, bạn google tự tìm link đi, mình down bằng torrent

ducco1230

Member
Reaction score
1
Credits
0
Game Evenicle có walkthrough bằng tiếng anh không nhỉ ? Nếu có thì cho mình xin cái link. Mình đang bị tắc ở chỗ sa mạc, vừa lấy được con mèo xong lần mò mãi không đi được tiếp :(

deshuro

Member
Reaction score
1
Credits
0
http://imgur.com/HbDIx3c,hluowbM,v9Cs8dH
tới đây rồi chả biết làm gì tiếp T_T ai qua chỗ này rồi ( cái chỗ mà sau khi qua đc cái đảo nhỏ ở góc dưới tay trái lấy cái gì ấy ) rồi tới khúc này bí T_T
Bạn chụp map chính để mình xem bạn đang ở quest nào thì dễ chỉ hơn là world map
Game Evenicle có walkthrough bằng tiếng anh không nhỉ ? Nếu có thì cho mình xin cái link. Mình đang bị tắc ở chỗ sa mạc, vừa lấy được con mèo xong lần mò mãi không đi được tiếp :(
Chưa có walkthrough tiếng Anh đâu bạn, có bản tiếng Nhật thôi. Bạn cứ chụp cái map chính để mình xem tên quest sẽ dễ chỉ hơn là nói bí ở đâu, vì cái Evenicle này hay đi lòng vòng lắm