[FC] AliceSoft -New Game (2020)

akane_senri

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0
thanks for the tips :longlanh:
thắng xavier chỉ gặp orochi khi mình conquer một tỉnh demon army khi kenshin thành emperor đúng k ?:muttay:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
thanks for the tips :longlanh:
thắng xavier chỉ gặp orochi khi mình conquer một tỉnh demon army khi kenshin thành emperor đúng k ?:muttay:
Ko nhớ rõ lắm.
Sau khi Kenshin thành Emperor thì đánh Demon Army.
Kenshin đối diện Xavier ,ra lệnh cho Nobunaga thức tỉnh và đuổi Xavier khỏi cơ thể của mình.
Xavier chạy đến tìm Orochi.
Nếu chờ lâu quá thì nó tỉnh.
Tốt nhất là đuổi theo bụp luôn cho nó nóng

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
orochi là boss khó nhất Rance 7, đánh được orochi coi như xong cả, ko còn gí khó khăn nửa. Mình là mình rất thích bụp orochi, rất muốn clear em Natori ( hi vọng không nhớ sai tên )
Alpha này, RQ đã có bản tran eng chưa vậy ?

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
orochi là boss khó nhất Rance 7, đánh được orochi coi như xong cả, ko còn gí khó khăn nửa. Mình là mình rất thích bụp orochi, rất muốn clear em Natori ( hi vọng không nhớ sai tên )
Alpha này, RQ đã có bản tran eng chưa vậy ?

RQ đang trans dở.
Tiến độ cũng khá chậm vì đội hình bên nhóm đó họ tập trung vào Rance 6 nhiều hơn.

Còn kill Orochi thì dĩ nhiên là cần phải làm.
Tsb nó ,vì nó mà Fuuka phải chết :latban:
Fuuka :thetham:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

RQ đang trans dở.
Tiến độ cũng khá chậm vì đội hình bên nhóm đó họ tập trung vào Rance 6 nhiều hơn.

Còn kill Orochi thì dĩ nhiên là cần phải làm.
Tsb nó ,vì nó mà Fuuka phải chết :latban:
Fuuka :thetham:
Then DONT kill it =))
Toàn cái bè lũ sát sinh gặp con j cũng giết :)) , giết xong rồi lãnh hậu quả ngồi than khóc =))
Đi xâm lược mà cứ ra vẻ chính nghĩa :hoho:
Btw : ta chưa giết orochi bao giờ , 1 phần vì ko thích Fuuka ra đi , 1 phần vì con rắn ấy ko phá j ta cả :botay:
Mọi người hãy sống với nhau trong hoà bình :hoa: NHÉ =)) =))

Last edited:

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
kêu ko phá gì nhưng orochi là 1 con quỷ, phải hiến tế linh hồn của các cô gái mới giữ nó yên đấy. Nói chung là mình bụp lấy lòng người đẹp thôi, ko thù hằn gì nó

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
kêu ko phá gì nhưng orochi là 1 con quỷ, phải hiến tế linh hồn của các cô gái mới giữ nó yên đấy. Nói chung là mình bụp lấy lòng người đẹp thôi, ko thù hằn gì nó
Bạn thì ko sao :D , nhưng con Pha thì ... :trom: khóc thương Fuuka típ nhé cưng :))
@Maou : ta gửi 1 bó hoa cho mi đặt lên mộ bé ý :hoa:

quoc3D

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
what the hell orochi j bá đạo vậy :die:
vậy sao kết thúc kenshin route đây:ysl:
đã k muốn cheat mà cứ làm khó người ta không :die:
Thường thì mấy cái game của alicesoft nó thường khiêu khích mình dùng cheat đấy :kinhcan:

RegisChaos

Member
Reaction score
2
Credits
0
Làm sao để giết được tên Orochi thế trước giờ chưa giết nó được lần nào toàn Artmoney ko à

Mà Kenshin route đâu có cần đánh Orochi, khi Xavier vào động mình bay vào chận đường đánh là xong mà.

Last edited:

shindo

Jesus
Super Members
Reaction score
822
Credits
96
Kenshin route mà để Xavier đụng vào Orochi thì gêm âu vờ cả đám :))

Tớ đánh được Orochi cấp 99 rồi đấy, Cày Rance + 4 thằng Shimazu + Đám Masamune lên cấp cao rồi thúc quân xông vào, đánh hết mấy con miko xung quanh nó là ok hết.