[FC] AliceSoft -New Game (2020)

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
sau khi lấy hết bản dồ tại chương huyên khu Sanzou thì game over vì Rouga chết,sau kỳ vậy mình đánh thắng cả Sanzou lúc deatmacth luôn mà
mà cũng không thể chieu mộ Kongomaru Aya luôn dù đã cứu nhỏ rồi và vẫn chưa đánh Okogawa của Ren và mới ở lượt thứ 13

giúp với mình muốn đi hướng Senna mà
Vì nó giới hạn turn để kết thúc chương :157:

zZgingZz

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
1
Clear game evenicle rồi mà muốn làm mấy cái quest của các chap trước chưa làm được không nhỉ :163:

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
mọi người ơi cho mình xin link dowload game daibanchou này được không,bản mình bị lỗi vì cũ quá (tại hồi trước crack hoài không được nên cứ để hoài trong máy) cho mình xin link dowload game bản gần đây nha. bằng chứng lỗi game đây (không hack à nha mình chơi đàng hoàng rồi)

đi đường Kunagi nhưng Senna vẫn còn điều khiển được dù đang ở turn thứ 16

lỗi game chữ nghĩa lâu lâu hiện ô vuông (lỗi này thì không thể chụp hình được vì khi như vậy là máy mình đứng rồi,cài font nhật rồi nhe đang xài và bản pacth eng là BBA 1.0d)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Clear game evenicle rồi mà muốn làm mấy cái quest của các chap trước chưa làm được không nhỉ :163:
chơi lại lần 2 liền, thường chơi lại lần 2 vẫn giử đc lv và tiền mà

starwarlego

Member
Reaction score
11
Credits
10
mọi người ơi cho mình xin link dowload game daibanchou này được không,bản mình bị lỗi vì cũ quá (tại hồi trước crack hoài không được nên cứ để hoài trong máy) cho mình xin link dowload game bản gần đây nha
Mua vé vào khu download kiểu gì chả có

Evenicle làm gì có new game + đâu, end rồi là coi như lại từ đầu
Muốn làm sạch sẽ chỉ có mỗi cách chơi nát bét rồi mới đi đập boss cuối :|
Lại chẳng có route rủng gì cả, nói chung mình chơi xong xóa

taikute100

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mn cho hỏi về cái rance quest với.Đang đánh mà hết số lần đánh quái thì kiếm cái đó ở đâu vậy?Vào cái thanh dưới thì phải lên lv mới cho tăng số lần đánh lận =((

hay cho mình hỏi cách làm all quest đc ko?có video càng tốt

Last edited by a moderator:

deshuro

Member
Reaction score
1
Credits
0
Evenicle sau khi clear game chờ chạy xong credit thì Kuu (Dragon Queen) sẽ cho bạn chơi lại ở ngay trước battle đánh boss cuối để làm các quest phụ chưa hoàn thành, dù rằng đã quá giới hạn về thời gian để làm quest đó (điển hình là cái Homeless quest, đến cuối chap 5 mà chưa hoàn thành 3 subquest đầu tiên thì sang chap 6 và 7 sẽ mất luôn)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Mn cho hỏi về cái rance quest với.Đang đánh mà hết số lần đánh quái thì kiếm cái đó ở đâu vậy?Vào cái thanh dưới thì phải lên lv mới cho tăng số lần đánh lận =((

hay cho mình hỏi cách làm all quest đc ko?có video càng tốt
cách làm quest thì bạn lên wiki, quest nhiều quá ko nhớ hết, còn số lần dùng skill thì mình cũng chịu, up lv thôi chứ biết làm sao. mình chơi lấy cốt truyện thôi, chứ nhiều bác chơi clear game thì up số skill lên mấy trăm :135:, chắc phải chơi lại 2nd mới mở rộng giới hạn đc bạn à.