[FC] AliceSoft -New Game (2020)

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
mình chưa đến trình đấy, chơi Quốc gia chương mới chiếm được PGG xong rồi cái bị 2 nước kia hội đồng, với lại ngu quá chiếm cái Hố hell để mấy con kìa giữ, lúc đó k biết, @@ đến lúc biết rồi thì nghịch mấy file save :)) đang đắng lòng ~~

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
hack đi hack đi theo tà đạo giống tui đi khuyến khích hack vì khó quá :72: (tui cũng có giỏi gì đâu toàn hack không thôi hà )
hack toàn đội hình sức né 600 đố thằng nào đánh hết máu nó được

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
hack thì hack nhưng chơi k vui @@~, thấy sao sao á, tui chơi game ít hack lắm, hầu như không bao h @@
Thôi tui về, cơ mà nếu sài face thì tìm tên tùi bằng cái yahoo kia nha, tại trên face nhiều người giống tên, nên search bằng yahoo nó mới ra, ghi lại nè thanhss09@yahoo.com.vn
nhớ .vn nhé, acc thằng bạn nó k có .vn :))

Last edited:

starwarlego

Member
Reaction score
11
Credits
10
Rảnh rỗi nên mình dịch cho mấy bạn newbie mấy cái hướng dẫn với mẹo của Big Bang Age, thấy dạo này nhiều người chơi game này quá mà hỏi thì cũng nhiều
Đọc xong cũng nắm kha khá về game rồi

Last edited:

Thanatos13

Member
Reaction score
3
Credits
0
Rảnh rỗi nên mình dịch cho mấy bạn newbie mấy cái hướng dẫn với mẹo của Big Bang Age, thấy dạo này nhiều người chơi game này quá mà hỏi thì cũng nhiều
Đọc xong cũng nắm kha khá về game rồi
Quá hữu ích. Bác vất vả rồi.

khungbienhoa

Member
Reaction score
1
Credits
2
clear ai thì clear chừa em Aya ra vì em này đòi " ngặt " quá :147:
mình muốn được một cái huy hiệu giống như sầu thiên cô nữ hiệp quá cho mình một cái đi :155:

starwarlego

Member
Reaction score
11
Credits
10
Trong tips còn 1 phần nữa về cheat hack thì mình ko dịch, các bạn tự tìm hiểu
Tiện mình sẽ làm luôn phần so sánh giữa các char, lí do để bỏ người này chọn người kia, chắc tầm ngày mai ngày kia là có

^ Trong số các char clear mình thấy Yuuki là khó thở nhất, tiếp theo là Tomoka, cuối cùng là Ninjacaptor Jakuro

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
H tự chơi quen rồi cũng thấy game dễ đi, cơ mà qua national. đánh xong PGG bị em NPI và NE nó hội đồng, thốn khỏi phải nói @@