[FC] AliceSoft -New Game (2020)

Kibako

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho mình hỏi mình vừa đi xong #164 của RQ nhg #165 ko hiện ra là sao, chỉ hiện mỗi #202, đọc kỹ lại walkthrough rồi nhg vẫn ko rõ nguyên nhân. Nhớ hồi trước đi tới tận World 3 rồi mà ko vấn đề gì, lần này ngay World 1 đã kẹt.

Ko hiểu sao sau khi scout đc Eleona thì quest xuất hiện, có vẻ như yêu cầu phải hoàn thành hết mấy cái scroll nữa.

Last edited:

kalimac1

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
cái nhóm trans Rance quest die rồi hả bà con. Thấy 64% rồi h tự dưng trang web die luôn :((

kalimac1

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Do Bác MG ôm 2 game Rance nên drop hết đấy =))
chậc 64 % rồi mà drop thì tiếc thật. Cứ tưởng được chơi trong năm nay chứ :((. Tại chỉ thích chơi bản eng thôi nên ráng chờ ai ngờ T.T

lttcyber

Member
Reaction score
6
Credits
19
ủa sao không ai để ý đến vụ Rance 5D với Rance VI sắp ra ENG vậy?

htd1101

NEET grill
Reaction score
434
Credits
22
ủa sao không ai để ý đến vụ Rance 5D với Rance VI sắp ra ENG vậy?
Có nhiều người để ý mà :D

Mii, cái đợt MG announce cũng có bạn cm ở thớt FA

http://mangagamer.org/rance/

So it came. =))

Đầu tiên mình muốn nói Rance 6 đơn giản là RPG VN mạnh nhất của AliceSoft từ trước đến giờ. Kichikuou có thể nhỉnh hơn về độ grand của plot, tuy nhiên Rance 6 cân bằng hơn rất nhiều, và tất cả mọi thứ của game đó vẫn rất là hay =)) từ gameplay, sound đến plot.

Tuy Tàu khựa thắng TI6 nhưng nghe tin này ngày hôm nay bỗng tốt đẹp lên hẳn =))

Hôm nay là ngày mà cộng đồng chúng ta chiến thắng =)) Kudos to everyone that lobbied this PJ so that it may come to life. :2one:

Nghe đồn bọn jap nó còn GATO với bọn Tây về cái tăng độ phân giải màn hình gì gì nữa, thông tin thì chưa kiểm định rõ do mù nip. :))

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
Có nhiều người để ý mà :D

Mii, cái đợt MG announce cũng có bạn cm ở thớt FA

Nghe đồn bọn jap nó còn GATO với bọn Tây về cái tăng độ phân giải màn hình gì gì nữa, thông tin thì chưa kiểm định rõ do mù nip. :))
lại còn uncencored nữa chứ =))
cơ mà mình nghĩ rance 7 mới là mạnh nhất của alicesoft, ý kiến cá nhân thôi, mình mong rance 07 hơn bao h hết :<

h mình đợi chờ remake để chơi thôi, chờ Rance 4 remake ra :70:
có thông tin gì về rance 04 chưa bác :<

Last edited by a moderator: