[FC] AliceSoft -New Game (2020)

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
tất bác ạ, trước khi chạy nó có 1 đến 2 lời thoại, nhưng chả biết nó nói gì
à em làm Q 47, bảo vệ thằng 2 lv ấy
đọc kĩ xem nó nói gì trước khi leave, do cậu đang dở chuỗi Q khác nên nó leave chứ sao...

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
đọc kĩ xem nó nói gì trước khi leave, do cậu đang dở chuỗi Q khác nên nó leave chứ sao...
bác giải thích kỹ hơn cho em được không ?
nhân tiện bác cho em xin luôn cái link down rance quest magnum với, h link chết hết rồi hay sao ý

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
nhân tiện bác cho em xin luôn cái link down rance quest magnum với, h link chết hết rồi hay sao ý
ngừng chơi đi, down rance quest magnum rồi hẳn chơi, mình cũng chả nhớ vụ crook bỏ lửng giửa chừng

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
ngừng chơi đi, dơn rance quest magnum rồi hẳn chơi, mình cũng chả nhớ vụ crook bỏ lửng giửa chừng
bác còn link down magnum không, vứt cho tôi với :< với cả làm sao để phân biệt bản thường với magnum vậy ? tôi down trên anime sharing thấy bọn nó bảo đó đã là magnum, nhưng khi tôi down các bản update cho magnum về thì lại ko patch đc

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
chơi cách đây mấy năm nhớ thế quái nào được, link thì tớ cũng chịu. Nhưng character leave Q chỉ khi bạn đnag làm 1 chuỗi Q nào đó trong trạng thái khẩn cấp - tức là phải làm Q tiếp theo ngay, làm Q khác character sẽ tạm thời leave.
Quên mất là cái này không có eng path... thử đi làm các Q khác xem.

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
chơi cách đây mấy năm nhớ thế quái nào được, link thì tớ cũng chịu. Nhưng character leave Q chỉ khi bạn đnag làm 1 chuỗi Q nào đó trong trạng thái khẩn cấp - tức là phải làm Q tiếp theo ngay, làm Q khác character sẽ tạm thời leave.
Quên mất là cái này không có eng path... thử đi làm các Q khác xem.
thôi em bực quá xóa game rồi, giữ lại file save nhờ cao nhân kiếm link magnum rồi thử lại, đắng mề, em bị tình trạng này sau khi con bé đó về, làm Q 45 con bé đó về thì em làm luôn Q 47, nó cứ leave liên tục, mà wwiki cũng có đề cập con bé nó liên quan đến chuỗi Q nào đâu

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
bác còn link down magnum không, vứt cho tôi với :< với cả làm sao để phân biệt bản thường với magnum vậy ? tôi down trên anime sharing thấy bọn nó bảo đó đã là magnum, nhưng khi tôi down các bản update cho magnum về thì lại ko patch đc
tôi chỉ nhớ bản magnum là 1 file thêm tầm gần 1gb thì phải, lượng CG tăng lên gấp đôi, 2 giao diện cũng khác, bản magnum chỉ có interface thôi. bên ngoài hình như nó có ghi thêm chữ magnum thì phải, không nhớ rõ lắm. cài magnum nào là phải chơi lại từ đầu cho nên cài magnum luôn đi

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
tôi chỉ nhớ bản magnum là 1 file thêm tầm gần 1gb thì phải, lượng CG tăng lên gấp đôi, 2 giao diện cũng khác, bản magnum chỉ có interface thôi. bên ngoài hình như nó có ghi thêm chữ magnum thì phải, không nhớ rõ lắm. cài magnum nào là phải chơi lại từ đầu cho nên cài magnum luôn đi
cái chính là em không thể nào tìm được link bác ạ