[FC] AliceSoft -New Game (2020)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
ớ nhưng đó chỉ là patch update thôi mà bác, làm gì có link down game đâu
trong cái chổ translation có cái bin, vào đó đọc cho kĩ từng chữ sẽ thấy cái link mediafile http://www.mediafire.com/file/7lgpv4rhnk3lty5/RQM+Translation+2.050.rar
nếu cài cái này mà bác chơi ko bị lỗi game nghĩa là bác update thành công magnum rồi đó, còn nếu không thì bác phải tự mò cái link magnum đó thôi, game lâu quá rồi, h tôi mò tim link cũng giống như bác tự mò thôi

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
thôi em bực quá xóa game rồi, giữ lại file save nhờ cao nhân kiếm link magnum rồi thử lại, đắng mề, em bị tình trạng này sau khi con bé đó về, làm Q 45 con bé đó về thì em làm luôn Q 47, nó cứ leave liên tục, mà wwiki cũng có đề cập con bé nó liên quan đến chuỗi Q nào đâu
Tại chưa làm Q 62 đấy. Sau Q 60 nếu bạn mở cửa thả zombie thì sau Q 45 con Crook sẽ yêu cầu mình đi dọn dẹp Zombie (Q 62)

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
trong cái chổ translation có cái bin, vào đó đọc cho kĩ từng chữ sẽ thấy cái link mediafile http://www.mediafire.com/file/7lgpv4rhnk3lty5/RQM+Translation+2.050.rar
nếu cài cái này mà bác chơi ko bị lỗi game nghĩa là bác update thành công magnum rồi đó, còn nếu không thì bác phải tự mò cái link magnum đó thôi, game lâu quá rồi, h tôi mò tim link cũng giống như bác tự mò thôi
à cái này em down rồi bác ợ, mà sao chỉ có 70 mb nhỉ, bác bảo cái update magnum nó 1gb cơ mà

Tại chưa làm Q 62 đấy. Sau Q 60 nếu bạn mở cửa thả zombie thì sau Q 45 con Crook sẽ yêu cầu mình đi dọn dẹp Zombie (Q 62)
a đù sao em ko thấy gì nhỉ, mà làm xong cáiQ đó thì crook nó có auto leave nữa ko hở bác ?

yane satsuki

Member
Reaction score
6
Credits
10
youtube để ảnh video thế kia mà không dính flag cũng tài đấy =]]
đặt kèo sẽ bị dính flag cảnh báo :))

[Hướng dẫn game ] Evenicle

Hàng của Hãng ALICE SOFT
Dung Lượng : 2.46g
Giới thiệu nhân vật:
***Hidden content cannot be quoted.***và còn nhiều bé khác.
Còn chờ gì nữa các chàng trai. Hãy chuẩn bị cho hành trình mộng mơ đi nào

I/Giao diện game:
***Hidden content cannot be quoted.***
II/Hướng dẫn đường đi:
Hướng dẫn đường đi chap1:
Ở part 2 chap 2bạn thấy lv 99 hết lúc đó bạn luyện cho em Riche và Gurigura lên lv 99 mới đi tiếp được
Hướng dẫn đường đi chap 2:
Part1:
Part2:
Hướng dẫn đường đi chap 3:
Hướng dẫn đường đi chap 4:
Hướng dẫn đường đi chap 5:
Part1:
Part2:
Hướng đường đi chap 6:
Final chap:

Xong cám ơn các bạn đã quan tam theo dõi