[FC] AliceSoft -New Game (2020)

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
bác nào còn cái hướng dẫn thu phục tướng với vào route của sengoku rance hồi vnsharing cho e xin phát tks :mohoi:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
mấy bác cho e hỏi phát true route có bắt đc nanjou ran ko ? em e đọc thấy chỉ cần nó mất skill suzaku là bắt đc mà xài đủ mọi trò từ light attack den defeat warrior hunt thử chục lần vẫn éo bắt đc :104:

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
mấy bác cho e hỏi phát true route có bắt đc nanjou ran ko ? em e đọc thấy chỉ cần nó mất skill suzaku là bắt đc mà xài đủ mọi trò từ light attack den defeat warrior hunt thử chục lần vẫn éo bắt đc :104:
Ran thì route nào cũng bắt đc nhưng phải chờ em nó về nói chuyện với thằng Soun 2 3 phát gì đó, ngoài ra thì đừng đánh quá nhanh, tốt nhất là cứ phòng thủ cho đến khi em nó ra thì bắt

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Ran thì route nào cũng bắt đc nhưng phải chờ em nó về nói chuyện với thằng Soun 2 3 phát gì đó, ngoài ra thì đừng đánh quá nhanh, tốt nhất là cứ phòng thủ cho đến khi em nó ra thì bắt
thoai đc rồi bác miệ nó hóa ra do cái tù gần full 26/30 thả hết ra bắt 1 phát là đc :mohoi:

Death

Đét
Reaction score
538
Credits
179
https://twitter.com/alicesoftmoomin
Rance 10 debug.
He is talking about the two "heroes" they got for debugging (so only two people were hired). First of all so they grasp the content he made them do a playthrough. 2 weeks = 10 days = 70 hours and they haven't finished it yet. He says it's not like they are slow, and their pacing is actually a bit quicker than he expected.

If I understood correctly and he meant one playthrough and not playing through all content (all ends and routes), then the game is huge. TADA said with one play you would only grasp half of the content, so this may end up being a 150, maybe even 200 hours game.
1st play 70h mới được có 50% game :sheep: